Tập Lái
18/3/19
43
272
56
38
Em xin lỗi không biết anh bán món hàng đó nên trang trước em đã nói thẳng là đó không phải là thiết bị lọc/ máy lọc.

Có gì mong anh chỉ dẫn thêm.
Watts 4 tốt hơn hay RO tốt hơn hả anh.Chung cư này thuê em cũng ko muốn đầu tư quá nhiều tiền nhưng em sợ loại rẻ dùng ko tốt

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng F
4/1/08
8.297
111.405
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Watts 4 tốt hơn hay RO tốt hơn hả anh.Chung cư này thuê em cũng ko muốn đầu tư quá nhiều tiền nhưng em sợ loại rẻ dùng ko tốt
Tuỳ nguồn nước bác ạ. Khó có thể nói thuốc cảm tốt hơn thuốc đau bao tử nhưng khi bị cảm thì thuốc cảm là tốt nhất :D

Nước ở SG, đa phần chưa cần tới RO.
Model mới này của WATTS có thẻ tự tháo lắp dễ dàng. Bác có thể mang theo hoặc tặng lại chủ nhà tuỳ ý.

• Like
Reactions: Bobby298 and ntt61
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
máy nội địa nhật vẫn có lọc thô đi kèm, tuổi thọ từ 6-12k lit
Nước bên Nhật hay nước ở 1 số quốc gia như Sing thì uống được ngay từ vòi nên gắn thêm máy ion là OK. Đem máy nội địa Nhật về VN gắn vô dùng mà ko qua máy lọc thì toi đó anh.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Tuỳ nguồn nước bác ạ. Khó có thể nói thuốc cảm tốt hơn thuốc đau bao tử nhưng khi bị cảm thì thuốc cảm là tốt nhất :D

Nước ở SG, đa phần chưa cần tới RO.
Model mới này của WATTS có thẻ tự tháo lắp dễ dàng. Bác có thể mang theo hoặc tặng lại chủ nhà tuỳ ý.
Vậy là máy Watts lọc giống con Geyser, lọc nano phải ko anh @thietbiloc ? Lọc kiểu này ko bị hao nước.
Mình đang dùng con Geyser đời cũ # 5 năm, thấy ko bị tiêu chảy là OK òi.

• Like
Hạng F
4/1/08
8.297
111.405
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Vậy là máy Watts lọc giống con Geyser, lọc nano phải ko anh @thietbiloc ? Lọc kiểu này ko bị hao nước.
Mình đang dùng con Geyser đời cũ # 5 năm, thấy ko bị tiêu chảy là OK òi.
Em thấy 1 dạo Gayser quảng cáo là dùng nano bạc gì đó. Nếu đúng vậy thì nó khác với loại màng lọc bên em.

• Like
Reactions: ntt61
Hạng B2
25/12/11
263
609
113
  • Like
lmk confirmed
Tập Lái
3/2/17
11
44
13
45
Anh lọc cho em hỏi, cái lõi màu xanh lá có thể gắn vào vị trí màu tím để thay thế cái lõi màu tím như trong hình không anh?
Xin tư vấn mua máy lọc nước

• Like