Hạng F
4/1/08
8.294
110.880
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Anh lọc cho em hỏi, cái lõi màu xanh lá có thể gắn vào vị trí màu tím để thay thế cái lõi màu tím như trong hình không anh?
View attachment 2039794
View attachment 2039795
View attachment 2039793

Cái bộ lọc này rất nhiều và dễ tuỳ biến. Có người dùng 3 lõi lọc than hoạt tính để tăng khả năng hấp phụ độc tố.
Ai không muốn uống nước trực tiếp thì bỏ lõi tím (lọc vi sinh) thay bằng lõi than luôn đó anh.

Tuy nhiên, cái màu xanh lá như anh nói là màng RO, cần phải có áp lực cao nước mới chịu qua :D

• Like
Reactions: lmk
lmk confirmed
Tập Lái
3/2/17
11
44
13
44
Cảm ơn anh :)

Cái bộ lọc này rất nhiều và dễ tuỳ biến. Có người dùng 3 lõi lọc than hoạt tính để tăng khả năng hấp phụ độc tố.
Ai không muốn uống nước trực tiếp thì bỏ lõi tím (lọc vi sinh) thay bằng lõi than luôn đó anh.

Tuy nhiên, cái màu xanh lá như anh nói là màng RO, cần phải có áp lực cao nước mới chịu qua :D

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Ảnh vui tánh lắm , anh đừng ngại .
Em còm mấy còm , ảnh đâu có la đâu :)
Thanks bác, mình ko biết ảnh zui tánh ko nhưng chắc tánh nói thách, chém đẹp của ảnh sẽ làm mình cẩn thận hơn khi dao dịch với ảnh

• Haha
Hạng F
4/1/08
8.294
110.880
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Haiz, rút kinh ngịm, sau này ảnh báo giá mình cứ trả xuống còn 1/3 thôi
Em mong anh mỗi năm mua ít nhất 1 bộ lọc của em.

Bộ lọc tuy nhỏ, giá trị không cao, nhưng nó chứng tỏ anh lại có thêm 1 căn nhà mới :D

Em thấy nhiều anh trên này đã làm như vậy. Thậm chí có anh mua 3 căn nhà mỗi năm :D

Tập Lái
18/3/19
43
272
56
38
Tuỳ nguồn nước bác ạ. Khó có thể nói thuốc cảm tốt hơn thuốc đau bao tử nhưng khi bị cảm thì thuốc cảm là tốt nhất :D

Nước ở SG, đa phần chưa cần tới RO.
Model mới này của WATTS có thẻ tự tháo lắp dễ dàng. Bác có thể mang theo hoặc tặng lại chủ nhà tuỳ ý.
Anh ơi thế em ll với ai để qua chung cư em lắp .Em ở quận 3,em thấy có web thietbiloc là của bên anh ạ? Để em ll với người ta

• Like
Hạng F
4/1/08
8.294
110.880
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com