Tập Lái
27/3/17
0
1
2
31
hiện tại em được gia đình cho 3 tỷ để mua nhà nhưng em định dùng để đầu tư nghe một số bác khuyên đầu tư song ngọc ở quận 8. Bác nào biết thông tin cụ thể như thế nào cho em xin ý kiến với ạ! khu vực đó mua xong tính thanh khoản cao ko với giá khu vực tầm như thế nào có nên đầu tư không ạ!

• Like
Reactions: tanphucnguyen
Hạng D
29/12/14
1.776
7.966
113
Em thấy giá tốt, vị trí thì tương đối ổn. Cái quan trọng bây giờ là: đường đó bao giờ làm xong, chỗ đó có 3 dự án thì ra hàng có dễ không? Và em ghét đường dây điện cao thế.

Tập Lái
27/3/17
0
1
2
31
Em thấy giá tốt, vị trí thì tương đối ổn. Cái quan trọng bây giờ là: đường đó bao giờ làm xong, chỗ đó có 3 dự án thì ra hàng có dễ không? Và em ghét đường dây điện cao thế.
em thấy anh em bây giờ anh em ai cũng tập trung vào bất động sản, em cũng ham quá nhưng lại sợ cái kiểu tiền mất mà tật mang! nên em mới quan tâm đến tính thanh khoản phòng trường hợp xấu nhất!

Tập Lái
18/4/17
0
5
2
37
cao thế chắc sẽ k để như bây h đâu. có thể hạ xuống ngầm. chứ để vậy dự án ai thèm mua nữa

• Like
Reactions: tanphucnguyen
Tập Lái
18/4/17
0
5
2
37
Thì mình có ý kiến riêng vậy thôi, còn đang có 3 tỷ thì làm đám cưới 1 tỷ kiếm được 3 tỷ , có tổng cộng là 5 tỷ đầu tư cho sướng =)))))))))))
tới đó bà vợ k chịu đầu tư để tiền sắm vàg thế là xong

Hạng D
29/12/14
1.776
7.966
113
cao thế chắc sẽ k để như bây h đâu. có thể hạ xuống ngầm. chứ để vậy dự án ai thèm mua nữa
hạ xuống bao giờ thì em ko biết, em nghe việc đó mấy năm rồi mà chưa thấy động tĩnh. hehe, ở xứ thiên đường này thì mình ko bít được.

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Thì mình có ý kiến riêng vậy thôi, còn đang có 3 tỷ thì làm đám cưới 1 tỷ kiếm được 3 tỷ , có tổng cộng là 5 tỷ đầu tư cho sướng =)))))))))))
Để có đám cưới lời gấp 3 lần như vậy, có lẽ phải mời khách tới dự tiệc cưới ơ ks 5 sao, nhưng chủ đề đám cưới là ngợi ca sự hấp dẫn của ẩm thực quê hương nén đãi khách bằng khoai lang, bắp nướng, cá rô bí, rau luộc thập cẩm, chè trôi nước... ăn với nước sâm tự nấu

Tập Lái
2/8/16
45
627
83
song ngọc hiện tại giá rẻ nhất khu vực tạ quang bửu, tạ quang bửu ngay đầu đường phạm hùng giá đã là 28 đến 32tr/m2 của giai việt, song ngọc nằm trên tạ quang bửu nối dài, và gần với sự quy hoạch của cầu phú định và bình tiên. trước 2020 mọi quy hoạch của q8 sẽ hoàn thành hết tất cả. và q8 cũng là quận mà nhà nước đang tập trung đẩy mạnh, nếu bác để ý, quận 8 nằm trên map có vị trí rất đặc biệt, sát bên q7, đi qua q5, q6, q10,q1, quận 8 tương lai là quận tập trung của thành phố vậy. giới đầu tư đang đổ xô về q8 đó bác. vì đón đầu trước quy hoạch mà. ở q8 giờ chả còn dự án nào để cạnh tranh đc với song ngọc đâu bác à.
QH q8 hiện đã làm dc những gì bác, 2020 là còn gần 3 năm nữa còn phải làm những gì để hoàn thành hết bác.

• Like
Reactions: vnpeace