Hạng C
13/11/11
528
806
93
Sài Gòn
Mình xin anh em chỉ giáo phải làm sao khi XXX Định Quán Đồng Nai vịn lại bảo mình vượt quá tốc độ 59/50km/h ở cách đó 13km?
- Yêu cầu xem bằng chứng và nhận quyết định phạt, ghi ý kiến? tốn một ngày xuống đó giải quyết?
- Cho XXX ăn bánh mì? cho ăn bao nhiêu?
- Hướng giải quyết khác?

Hạng F
4/1/08
8.297
111.553
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Thực tế xxx nói có cơ sở hay không? bác có quá tốc độ thật không?

Em bị 1 lần khi đi Lộc Ninh. Các anh trên đó bắn rất đàng hoàng. Người bắn và người lập biên bản đúng cách nhau khoảng chục mét, cho xem hình trực tiếp trên màn hình, khuyến mại cho xem tốc độ xe đang chạy tới luôn.

Nếu bắn thật, phải nộp thẻ nhớ về, không thằng nào dám ăn tiền đâu nhé.

Vậy, nếu nó đòi ăn bánh mì, chắc chắn là bắn đểu.

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/8/07
590
3.678
93
Nếu bác chủ thật sự thấy mình chạy đúng tốc độ mà bị bắt như vậy thì:
1. Yêu cầu xem hình ảnh máy bắn xe bác rồi mới ký bb.
2. Ghi vào phần ý kiến trên bb là yêu cầu xem hình ảnh từ máy đo

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Steven_Civic nói:
Nếu bác chủ thật sự thấy mình chạy đúng tốc độ mà bị bắt như vậy thì:
1. Yêu cầu xem hình ảnh máy bắn xe bác rồi mới ký bb.
2. Ghi vào phần ý kiến trên bb là yêu cầu xem hình ảnh từ máy đo
Chuẩn!
Gặp mấy thằng xxxx chó nó bắn tốc độ mồm để hù để ói xiền là dính chấu, giờ éo tin mấy thằng xxxx

Hạng C
13/11/11
528
806
93
Sài Gòn
Em hỏi hình đâu nó bảo chờ hết ca đem cho coi. Chẳng lẽ đứng đó đợi nó hết ca? hết ca là mấy giờ? 5 người ngồi trên xe đợi nó à?
Mịa, nó nghĩ ra cách kiếm tiền này thì anh em mình có chết tới bị thương với nó luôn.

Hạng C
10/4/13
882
4
16
47
Đinh Quán là có bắn thật đó bác và thông thường là bắt sau đó rất xa, em đã bị ở đây rồi có hình ảnh rõ ràng nhưng chỉ có điều mình không nhớ rõ là vị trí bắn có phải là 50 hay 80 nữa....

Hạng C
6/8/07
590
3.678
93
Khi mình hỏi thì thường xxx đều trả lời vậy hết đó bác ơi. Vậy nên e thì cứ nói nếu a đưa hình ảnh ra ngay bây giờ thì tui mới ký bb, ko thì sẽ ghi vô phần ý kiến.
E làm thế vì có 1 lần e bị bắn (ở sg nhưng ko nhớ ở đâu và bị bao nhiu) nhưng e chắc chắn là ko quá tốc độ vì e ko vội vã gì & cũng cẩn thận nhìn đồng hồ xe liên tục. Xxx bắt e vô, sau khi e phân tích thì chỉ vào bộ đàm trên vai nói là có người phía trước đã bắn & thông báo về đây nên tui chỉ bít ghi lại và dừng xe a. Đến đây e nghi ngờ mấy xxx này cầm bộ đàm làm tuồng với nhau nên e làm căng như trên, vì e chủ trương ko bao giờ cho xxx bánh mì dù chỉ là nửa ổ. Thế là xxx cho e đi mà ko quên thòng theo 1 câu "lần sau tui gặp xe này sẽ bắt tiếp" hâhhahah. Giống như hăm doạ nhau vậy