Hạng C
19/5/14
539
840
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em mới đưa xe ra đó kiểm tra tổng thể (vì mới mua lại) về đến nhà cảm thấy rất hài lòng, lên đây khen mấy lời...

Xưởng này của Motor Image Vietnam dành cho xe Subaru, mà các biết đấy, xe Subaru ở VN không nhiều, nên nhận làm tất cả các xe hãng khác, em nhìn thấy từ Huyndai i10 tới Acura TSX, Mercedes A45 lẫn Nissan Murano ở trong đó...

Thợ kiểm tra cẩn thận làm em sốt hết cả ruột, xe em có một cục đá văng vào trong khoang máy không biết từ bao giờ, mấy anh thợ ngồi vỗ vỗ tìm tìm moi moi móc móc một lúc mới ra...

Em đứng chung với thợ, cũng giả bộ ngó ngó kiểm tra, thấy mấy thứ lạ mắt hỏi han thì được trả lời rất nhiệt tình...

Kiểm tra, chỉnh sửa mấy thứ nho nhỏ xong xuôi lôi xe ra rửa, rửa xong kiểm tra, bơm lại lốp... sau đó cậu tư vấn dịch vụ ra báo giá một số khoản mục cần phải sửa chữa, thay thế, lấy lịch hẹn đưa xe qua để làm...

Tổng thiệt hại không mất xu nào, em sờ túi còn mỗi một tờ tiền hơi bị to quá ($100) nên đi về cũng hơi ngại, hôm tới mang xe qua thay dây curoa sẽ phải tip mấy anh thợ.

Em nghe nói thợ ở đây được đào tạo khá kỹ (vì máy móc xe Subaru cũng hơi khác xe thường chút) và thường xuyên (năm nào tầm giữa năm có triển lãm) cũng có kỹ thuật viên của hãng qua...

Ở đây nhận làm bảo hiểm tất cả các xe, em nhìn thấy có một bên xưởng chuyên chỉ để sơn, có phòng sơn, hấp gì gì đó, bên xưởng chính thì cầu nâng chi chít, có khu vực rửa xe, đánh bóng, wax...

Em không phải cò lái gì đâu, em mới lấy Subaru nên vác xe tới đây, thấy tốt thì khen, bác nào thường làm ở garage ngoài thử vác qua đây biết đâu sẽ ưng ý hơn.

• Like
Reactions: trthnamvn
Hạng D
17/10/13
1.437
12.068
113
Em thấy dịch vụ chổ này tốt đấy. Đúng chuẩn dịch vụ chính hãng giá cả khá tốt so với chính hãng khác

Tập Lái
7/11/14
13
10
3
42
trước em cũng qua bên này làm bảo hiểm 2 lần, mặc dù xem em là TOYOTA, nhưng các bạn cố vấn và thợ làm khá tốt, nhiệt tình và đúng hẹn, vote cho chỗ này 1 phiếu.

nhân tiện cũng complain luôn bảo hiểm Pjco Bình Dương mà phụ trách là ông Trường làm ăn lởm khớm quá, lúc mua bảo hiểm chẳng qua thằng cháu làm lính cho ông này nên nể mua ủng hộ, thế mà đến lúc cần làm, cho dù cháu mình thúc mà ông này cũng kiếm cớ này nọ, lúc mua kêu gara nào cũng được, đến lúc làm BH lại bắt chạy qua tận gara Subaru này vì các Gara khác không chịu bảo lãnh cho Pjico Bình Dương. Ngoài ra luôn bắt khách hàng chịu 1 phần tiền bảo hiểm mặc dù lúc ký chả nói gì đến giá trị miễn thường.

em không dìm hàng gì đâu, bác Trường nếu có là thành viên autofun thì rút kinh nghiệm nhé, em cũng không ngại đối chứng đâu.

• Like
Reactions: Dungph
Hạng B1
21/1/15
62
14
8
37
trước em cũng qua bên này làm bảo hiểm 2 lần, mặc dù xem em là TOYOTA, nhưng các bạn cố vấn và thợ làm khá tốt, nhiệt tình và đúng hẹn, vote cho chỗ này 1 phiếu.

nhân tiện cũng complain luôn bảo hiểm Pjco Bình Dương mà phụ trách là ông Trường làm ăn lởm khớm quá, lúc mua bảo hiểm chẳng qua thằng cháu làm lính cho ông này nên nể mua ủng hộ, thế mà đến lúc cần làm, cho dù cháu mình thúc mà ông này cũng kiếm cớ này nọ, lúc mua kêu gara nào cũng được, đến lúc làm BH lại bắt chạy qua tận gara Subaru này vì các Gara khác không chịu bảo lãnh cho Pjico Bình Dương. Ngoài ra luôn bắt khách hàng chịu 1 phần tiền bảo hiểm mặc dù lúc ký chả nói gì đến giá trị miễn thường.

em không dìm hàng gì đâu, bác Trường nếu có là thành viên autofun thì rút kinh nghiệm nhé, em cũng không ngại đối chứng đâu.
những người làm ăn lỏm khởm thế này bác cho lên đây la rất đúng . mọi người biết để tránh phải con bệnh bán bảo hiểm ko uy tin này . thanks bác... e la e rất ghét mấy cha lam ăn kiểu này:3dmuonan:

Hạng B2
29/9/12
137
5
18
www.facebook.com
Thời buổi giờ, không những cạnh tranh về giá mà còn phải là chất lượng sản phẩm và chất lượng dịch vụ nữa. :3dquaytay: