Tập Lái
30/3/15
28
16
3
50
Mình cũng mơ ước có 1 chuyến đi như gia đình bác nhưng chưa có đk thực hiện được. Chúc bác có 1 chuyến đi vui vẻ

• Like
Reactions: sonkaka
Hạng C
5/7/13
844
599
113
Hay quá bác chủ! Mình dự tính mấy lần nhưng xa nhất cũng chỉ mới đến mộ bác Giáp :). Hè này chắc không có thời gian vì tụi nhỏ nghỉ ít quá, hy vọng tết này sẽ nghỉ sớm một chút để đi xa hơn...
Nhân tiện, cho hỏi hình như bác đi bằng CX5? 1 hay 2 cầu vậy bác? Có gặp khó khăn gì với các cung đường Tây Bắc không? Hóng thêm thông tin chuyến đi của bác để tham khảo!

• Like
Reactions: sonkaka
Hạng B2
29/4/15
295
472
63
49
TP Hồ Chí Minh
Hay quá bác chủ! Mình dự tính mấy lần nhưng xa nhất cũng chỉ mới đến mộ bác Giáp :). Hè này chắc không có thời gian vì tụi nhỏ nghỉ ít quá, hy vọng tết này sẽ nghỉ sớm một chút để đi xa hơn...
Nhân tiện, cho hỏi hình như bác đi bằng CX5? 1 hay 2 cầu vậy bác? Có gặp khó khăn gì với các cung đường Tây Bắc không? Hóng thêm thông tin chuyến đi của bác để tham khảo!
Cảm ơn bác đã đã động viên. Còn cảm nhận về xe Cx5 nhà em sử dụng 1 cầu dung tích 2.5. Cảm giác lái ngon. Tăng tốc thì không phải nghĩ nhiều. Mặc dù trước đó em đang sử dụng còn Audi Q7 3.6 nhưng khi lái còn Cx5 vượt xe khác không bị đuống. Còn phần công nghệ trên xe Cx5 cũng nhiều nói trung là đủ cho một con xe gia đình. Chỉ có điều là em chưa ưng lắm về phần cách âm của xe thôi. Nhưng không sao cái này bác có thể làm được khi thấy 4 cái vỏ xe tốt hơn thì em thấy OK. Đó chỉ là cảm nhận của cá nhân em thôi nhe bác. Còn cung đường Tây Bác bác có thể đi dòng xe nào cũng được. Như năm nay em tín đi thử con Mer E 200 Exclusive 2020. Bác đừng có lo vì đường xa bay giờ tốt hơn ngày xưa nhiều rồi. Chào bác

• Like
Reactions: drngsanh