Tập Lái
12/9/15
10
75
13
36
Hi oser. E thì nhỏ tuổi thôi nhưng nhờ có kinh nghiệm các anh oser viết lên đây để e có tự tin tuyên chiến với xxx

chuyen của e như sau:

chiều qua có việc đi từ bình dương về lúc tan tầm khoảng 5h. Vì e hơi vội vì phải đi Đà Lạt công tác nên phần cũng nôn nóng về nhanh phần cũng muốn giáp mặt mấy anh xxx đẹp trai ở QL13 thần thánh này sau khi có mấy bác xe máy chỉ điểm là mấy xxx đang đứng ở khúc qua cân Nhơn Hoà hướng về Bình Triệu. Thế là e tiếp tục chạy lane trong một cách bình thản. Lane ngoài thì chật kín nhìn thấy thương. Đến vị trí xxx đứng thì từ xa nhìn thấy 1 xxx băng ra. Ôi đến đây e mừng thầm. "Chú xui với anh rồi". Có 3 xxx nha các bác
gậy vung lên em hạ kính hỏi nhẹ nhàng: đậu ở đâu anh.
Xxx2 : thì đậu sát vô lề. Xxx1 là người vung gậy.
Dừng xe làm đầy đủ thủ tục để tránh bắt bẻ toiif e bước xuống xe lại gần xxx1. Xxx1 cười tươi giơ tay chào theo điều lệnh ngành. Em cũng giơ tay chào lại. Chăcs thấy e mặc sơmi quần tây đóng thùng lịch sự nên dzị

Em: anh dừng xe em vì lỗi gì ah.
Xxx1: em đi sai lane
Nghĩ trong bụng chết vơi e hum nay nha anh.
Em: ồ sai lane hả anh. Vậy anh lập biên bản đi nhé nhanh nhanh chứ đậu đây kẹt xe tội người ta.
Xxx1: uh e cứ lấy bằng lái và giấy tờ xe đưa cho anh xxx2 nhé.
Em tung tăng đi lấy rồi gặp xxx2.
Em: giấy tờ e đây a lập biên bản đúng lỗi sai lane nhé.
Xxx2: em vượt phải nhé. (Á ..ù chơi chiêu lỗi khác ah).
Em: em ko vượt phải nhé anh e ko bật xinhan phải thì sao vượt phải dc. Đường em em đi mắc mớ gìì.
Xxx3 nhào dzô phán câu xanh rờn: em đi sai lane mà cố cãi hả. Thấy xe người ta đi lane ngoài kìa cong lane trong này là xe máy. (Hình như mấy anh này có tính sống bầy đàn hay sao ak. Toàn bu bu vào như ruòi bu ..ứt ak).
Em: em nói rồi e đi lame của em e rành lắm anh ah. Ở đây phân 2 lane ko cos biển 412 thì sao gọi là sai lane dc. E ko vượt phải đi đúng luật mà. Thôi dài dòng quá anh lập biên bản đi e khiếu nại sau kẹt xe kìa.
Xxx2 tính lập bb thật chứ kêu có toà án hành chính mà e cứ khiếu nại. Em ok thôi chăng lo.
Xxx1 khua tay nói xxx2: thôi e nó đi sao thì em nó đi miễn là đi cẩn thận đừng đụng người ta là dc. ( sock nặng. Em đẹp nhưng e ko ngu nhé mấy anh) em nói câu đó lun ak ^^ mấy xxx cười vẻ mếu mêu.

Đưa giấy tờ lại cho em kêu em đi ko quên cười và nói. Đi cẩn thận nha e đừng đụng ai là dc. Đi đúng lane nha.
Em: lane e e đi đụng hay ko đụng chuyện của em (vừa lên xe vừa quay lại phán 1 câu vàng như áo mấy anh. Lên xe e vít ga phóng đi ở lane trong với ánh măts buồn của mấy anh xxx. Sau đó e thấy mấy ảnh lên xe đi đằng sau e luôn. E đi từ đó tới đuong ray xe lửa mà mấy anh ấy ko làm j dc . ah quên khúc này 3 lane rồi nên e đi lane giữa.

Mấy bác bò ơ lane ngoài nhìn em mà chẳng biết có nghĩ j ko ? Bác bào hùi chiều tầm 5h đến 5h15 thu 6 ngay 11-9 gặp e khúc này ko. E chạy con Focus màu trắng nếu đọc được hô 1 phát nhé.
Kết thúc ngày cuối cùng tháng cô hồn tươi tắn

Mấy a xxx bắt e có đọc dc thì hãy vui nhé. Gặp e chứ gặp ba của em thì mấy anh lo đem giấy tờ tới và hầu trà rồi :3dcuoi:. Em thì sống và làm việc theo pháp luạt lắm chẳng quan tâm đến thời sự vơis ké hơi đâu lần sau làm việc phải đúng đừng có bắt lỗi lung tung là dc:3dchientrung:Sai thì xử đúng thì bảo vệ nhé

Chào thân ái!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
9/1/13
95
165
33
Nói chung quân ta giờ sẽ đụng với con em quân mình, tụi Tây nó biết trước sau cũng có chuyện này nên nó mới làm tốt luật pháp là vậy. Kiểu gì kiểu mình cũng lạc con hậu cả chăm năm là ít.

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Đọc đọan đầu thì được, tới đoạn có ông bố thì làm giảm giá trị đoạn đầu. May bác có "đoạn sau" nên đoạn đầu mới dám trải nghiệm "những tinh túy" của OS. Với "công nghệ" này, chống chỉ định ở những địa phương lạ nghen bác!
"Chào thân ái!" nhưng thêm "quyết thắng" nữa nè bác!

Hạng C
26/9/12
856
305
63
Đoạn cuối bác chủ góp vui thôi, anh em OS không nên quá nặng nề. quan trọng là bác chủ vừa cho các xxx QL13 1 kèo quê độ với lỗi thần thánh.
Chúc bác chủ thượng lộ bình an, vững tay lái chiến các xxx hư bác nhé!

Tập Lái
12/9/15
10
75
13
36
Đọc đọan đầu thì được, tới đoạn có ông bố thì làm giảm giá trị đoạn đầu. May bác có "đoạn sau" nên đoạn đầu mới dám trải nghiệm "những tinh túy" của OS. Với "công nghệ" này, chống chỉ định ở những địa phương lạ nghen bác!
"Chào thân ái!" nhưng thêm "quyết thắng" nữa nè bác!

DẠ em nói thiệt với bác là e chưa bao giờ cũng chẳng bao giờ thích dựa dẫm vào cái bóng của ba em, vì e biết mọi người ko thích cocc và e cũng ko thích e là cocc. Sai e đóng phạt bình thường. phương châm của e là ko bao giờ hối lộ. Đoạn cuối e chỉ viết để các anh chị thư giãn thoi chứ chẳng có ý j nên đừng chém e tội nghiệp ạ

Hạng B2
11/2/15
286
506
93
45
HCM CITY
Đồng ý với bác,bác chủ coi bộ tâm ý cũng dựa hơi ông già nên đoạn cuối nghe nó láo láo.Nên quán triệt tinh thần quân tử,trượng phu,trượng nghĩa của OS.Đã tham gia OS là bình đẳng,khiêm tốn với gia thế của mình,hãy dùng nó giúp đỡ anh em OS lúc cần.Vài lời trân thành mong bác chủ hiểu lý lẽ mà bỏ qua.Thân!.

• Like
Reactions: Latumi and Honda 67
Hạng B2
18/2/15
414
675
93
35
Thủ Đức
Năm 2010 chưa tham gia os. Em cũng như Bác. Xuống xe ko nói câu nào móc 1 ổ ra đưa xong leo lên xe chạy tiếp. Nó cũng ngỡ ngàng.

• Like
Reactions: ToanSaigon