Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Nóng hổi sáng nay, đặc sản của xxx Đồng nai được xxx Daknong nhân rộng. Đoạn khu dân cư Dakmin, từ hướng Gia nghĩa lên BMT , khi hết đoạn đường đôi có chừng 500m đường đơn chỉ cho đi 50km/h, đáng nói là xxx daknong bắn tốc độ sau bảng hết khu dân cư chừng 50m nhé, vẫy vào nói vi phạm trong khu dân cư, nhiều người bị lắm, các Bác có camera hành trình nhớ xin xem hình ảnh, thời gian vi phạm , rà soát lại trên camera, nếu mình đúng kiên quyết xin biên bản nhé, dù các chú có nói cam của mình không có tem cũng cứ xin nhé... sáng may mình có cam blackvue, không thì toi với xxx rồi. Rất tiếc mình không ghi âm, hay quay video. Các Hữu qua đây gần lễ nhớ nhẹ chân gaz, và giám sát cam thât kỹ nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Quan trọng là các bác có bị oan không?

Hạng C
4/6/11
893
2.122
93
Quận nhì
Bao nhiêu người bị ở cái điểm nầy , thằng bạn nhà ngay ngã 3 Kiến Đức chạy dịch vụ mà còn sơ ý bị nữa chứ đừng nói là dân xứ khác .
Hôm chuẩn bị cách ly thằng em nhận chở 1 gia đình nhỏ về quê Gia Lai tránh dịch , mình cứ dặn đi dặn lại là nhất định ko đc quên cái chổ nầy .

Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
Bác Công an Dak Nông qua Đồng Nai làm quyết liệt thì bên Dak Nông bị bỏ ngỏ thôi.

• Like
Reactions: nthung241
Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Quan trọng là các bác có bị oan không?
Có mới nói chứ, mình xem cam của mình, kiên quyết xin biên bản, xxx phải cho đi thôi, ai không có cam xem lại là chết với giặc ngay

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Bác Công an Dak Nông qua Đồng Nai làm quyết liệt thì bên Dak Nông bị bỏ ngỏ thôi.
Hình như cuối 2018 hay đầu 2019 có 1 bác xe hàng công ty bị hốt 65/50, trên đó, vào đây hỏi ý nên chiến hay nộp tô vì bọn nó bảo “thiết bị giám sát hành trình” gắn trên xe là hàng đểu. Sau 1 tháng bác ấy lên đây bảo đã giải quyết xong dĩ hoà vi quý trả giấy tờ + chầu nhậu.

Bỏ c.téo gì mà bỏ, chỉ chuyển từ chổ đất ít mầu mỡ sang chổ đất bờ xôi ruộng mật thôi

• Like
Reactions: ncb152
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Có mới nói chứ, mình xem cam của mình, kiên quyết xin biên bản, xxx phải cho đi thôi, ai không có cam xem lại là chết với giặc ngay
Đúng là bọn xxx ở đây láo quá bác nhỉ?
Em sẽ cho phục kích, theo dõi và bắt tại trận các chú em xxx chỗ này mới được! Các bác chờ tin tức nhé! Phải làm cho trong sạch đội ngũ (mặc dù ai cũng muốn thế, nhưng không phải dễ!)