Hạng D
26/9/12
1.071
404
83
TP HCM
o xi nhan fạt đúng rồi , cứ chấp hành luật GT là khỏi tức khỏi gét ai hết...còn xxx vòi tiền thì cũng từ người vi fạm thui , muốn nhanh , gọn , đỡ mất thời jan và...ít tiền
E thì chưa bị bắt láo bao jờ , lỗi do mình thì mình chịu , mà nói thật xxx ăn hối lộ còn đỡ , thử nó o ăn , jam bằng , chờ ngày bắt đi đóng rồi mới thấy cảnh...chua lắm

Hạng C
3/3/08
619
434
63
Là sao? Bác nói người ta không tín hiệu khi rẽ, bị toét vào thì đúng rồi!
bấc cảm thán thương với chả nhớ vô đây làm chi?
Ý em là một rừng xe đông đặc, dĩ nhiên có người đãng trí, nhưng giờ đó nó lại me phạt người ta, lại len lỏi ra chỉ xe vô để kiếm bánhs mì, giờ cao điểm đó canh ăn, đáng ghét hông?!

Hạng B2
9/1/15
446
1.993
93
44
Khổ nỗi mấy ku CSGT cũng nghiên cứu kỹ lưỡng nên tập trung vào chị em mà ..."hốt bánh mì"
Đôi khi nhìn cảnh chị em luống cuống khi gặp CSGT mà vừa tội vừa giận..

• Like
Reactions: tonybom
Hạng D
15/3/12
1.499
2.609
113
Ý em là một rừng xe đông đặc, dĩ nhiên có người đãng trí, nhưng giờ đó nó lại me phạt người ta, lại len lỏi ra chỉ xe vô để kiếm bánhs mì, giờ cao điểm đó canh ăn, đáng ghét hông?!
Không ,việc ai người đó làm!
Thắc mắc gì cho mệt!
Đãng trí kéo người khác rước hoạ vào thì đáng tội!
Dám cá với Bác rằng 90 % Bác chưa từng sở hữu hoặc điều khiển ô tô !

• Like
Reactions: kobayashi83
Hạng D
26/9/12
1.071
404
83
TP HCM
ghét là do bác thui , đương nhiên iu hay ghét là quyền mỗi người nhưng e thấy xxx làm đúng mà , thử hỏi bác xxx fạt nhiều thế mà ý thức GT dân mình còn kém thế thì o fạt còn cỡ nào , nếu pác đã lái xe chắc biết cảm giác xe máy tạt đầu , chen lấn vượt đèn , đang chạy đùng cái tạt bên này bên kia o tín hiệu mà...nguy hiểm lắm

• Like
Reactions: thuyet_levis
Hạng D
28/6/13
1.138
18.209
113
Chiều nay tôi mém ủi đít chị kia tham gia GT với ý thức rất cao, khi chuyển hướng bật xi nhan chuyển hướng đầy đủ, mỗi tội xi nhan lộn bên

Hạng D
15/3/12
1.499
2.609
113
Chiều nay tôi mém ủi đít chị kia tham gia GT với ý thức rất cao, khi chuyển hướng bật xi nhan chuyển hướng đầy đủ, mỗi tội xi nhan lộn bên
Vẫn còn hên cho Bác!