Tập Lái
21/2/15
24
7
3
E tưởng khúc đèn đỏ pvb ra tc k phải đá xi nhan chứ. Vì muốn qa bên tc hướng về cộng hoà , chỉ có cách chạy thẳng thôi mà.đi nó hơi cong cong chứ đâu có rõ là quẹo trái đâu ta

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
dân mình thấy đường càng đông thì càng kém ý thức gop fần càng lộn xộn bát nháo đó pác ( cũng vì nghĩ xxx o fạt đc )
túm lại có 1 điều ai cũng công nhận dân mình wa nhiều người kém ý thức wa các pác ah...từ GT , văn hóa xếp hàng , dành jựt miễn fí...( sorry e hơi ngoài lề tí)
:3dcuoigif:
đồng ý. cứ ngỡ giờ cao điểm CA ko thèm phạt, nên tống 3, không đội nón, rẽ ko cần xinhan....
bắt là đúng

Hạng D
4/10/12
2.189
3.546
113
Topic vô duyên, thể hiện rõ bản chất văn hóa tham gia giao thông của đại đa số người Việt!

Hạng D
3/1/12
1.556
5.259
113
tp.hcm
chốt này xxx hay đứng để xe máy không chạy vào làn otô ( khúc này cũng phức tạp nhất ,xe máy không thấy xxx thì phi ngược chiều từ chế lan viên qua,ôtô thì quay đầu ,xe thì từ phạm văn bạch phi sang),cũng do ý thức GT mình kém ,tạo Đk cho XXX ăn bẩn.

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Vi phạm thì bị thổi đúng rồi.
Chỉ chán là xèn đó không vô được ngân khố nhà nước mà vô túi cá nhân thôi...
Cái này cũng lỗi do người vi phạm. Nếu nó thổi đúng thì chấp nhận lỗi và đề nghị lập biên bản. Đã vi phạm luật GT lại thêm tội đưa hối lộ để tránh tốn thời gian? Đúng ra bật xi nhan nó đâu có hỏng xe mà tránh tốn tiền và không bị rắc rối.
Về vấn đề bị bắt em không đồng ý với quan điểm của chủ thớt: vừa ăn cắp vừa la làng

Hạng B2
9/1/15
226
283
63
45
2B Vn quen thói thích chạy đâu là chạy từ ngàn năm nay rồi . Ko biết luật giao thông là gì đâu, phạt vậy cho chừa và hiểu luật thêm , còn may hơn là đang chạy quốc lộ rồi quẹo kiểu này là hốt xác có ngày. Bác chủ chắc cùng tư tưởng với mấy thím hay sao mà bức xúc vậy.

Hạng D
25/2/11
1.765
1.424
113
47
2B Vn quen thói thích chạy đâu là chạy từ ngàn năm nay rồi . Ko biết luật giao thông là gì đâu, phạt vậy cho chừa và hiểu luật thêm , còn may hơn là đang chạy quốc lộ rồi quẹo kiểu này là hốt xác có ngày. Bác chủ chắc cùng tư tưởng với mấy thím hay sao mà bức xúc vậy.
Bác nói quá.
Việt Nam mình thì mới có 50-60 năm thôi bác ạ.

• Like
Reactions: thuyet_levis
Hạng C
16/2/11
993
700
93
E tưởng khúc đèn đỏ pvb ra tc k phải đá xi nhan chứ. Vì muốn qa bên tc hướng về cộng hoà , chỉ có cách chạy thẳng thôi mà.đi nó hơi cong cong chứ đâu có rõ là quẹo trái đâu ta
Phạm Văn Bạch muốn ra Trường Chinh thì phải rẽ trái, sao lại gọi là đi thẳng được? mà không nên lập mấy cái thớt như thế này, cảnh báo trong trường hợp CSGT làm sai, còn làm đúng thì phải ủng hộ.