Hạng B2
27/4/14
150
70
28
vi phạm thì chấp nhận đi chứ cau có gì
người ta quẹo ko xi nhan lỡ bác quệt vào đuôi xe=> thế nào cũng có 1 câu chuyện khác, ko biết lúc đó CSGT đừng đâu ko phạt người vi phạm
lưỡi ko xương mà

• Like
Reactions: thuyet_levis
Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
Các chú xxx bắt đúng mà bác chủ còn bức xúc thế, hôm nào bác đổ dốc cầu Tham lương ở làn 4 bánh (về hướng Tân Bình) qua cầu có biển báo 411, bác chạy vào làn trong cùng bên phải mấy chú xxx còn thổi nữa kìa, sau bảng 411 mà còn bắt lỗi sai làn đường ( làn xe tải và xe khách) . Hôm trước túm em,nhưng tinh thần cao nên phải cho em lướt

Hạng D
15/3/12
1.499
2.609
113
Các chú xxx bắt đúng mà bác chủ còn bức xúc thế, hôm nào bác đổ dốc cầu Tham lương ở làn 4 bánh (về hướng Tân Bình) qua cầu có biển báo 411, bác chạy vào làn trong cùng bên phải mấy chú xxx còn thổi nữa kìa, sau bảng 411 mà còn bắt lỗi sai làn đường ( làn xe tải và xe khách) . Hôm trước túm em,nhưng tinh thần cao nên phải cho em lướt
Đúng cũng đã lượm em,bảo em đi sai làn: làn đó dành cho xe tải,xe con không được đi.em xin cái biên bản mà không được. Nhưng làn sau em cũng không đi vào đó nữa,mất thời gian!

• Like
Reactions: ductran78
Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
Đúng cũng đã lượm em,bảo em đi sai làn: làn đó dành cho xe tải,xe con không được đi.em xin cái biên bản mà không được. Nhưng làn sau em cũng không đi vào đó nữa,mất thời gian!
Ngày nào em cũng lượn chỗ ấy, thấy anh em tài xế nộp liên hồi, em bực cái cửa mình lắm, các bác nhớ chỗ đó có QCBX nhé

Hạng B2
9/1/15
226
283
63
45
Có 411 mà cũng bắt xe con hả bác. Công nhận xxx vn tự đặt, tự sáng tác luật GT luôn nhỉ. Làn dành cho xe tải. Haiz...haiz thiệt

Hạng B2
9/1/15
226
283
63
45
Trong cty e mấy a nhân viên và kể cả tài xế xe đều ko dám đi thẳng trên lane đi thảng và rẽ trái trên dg trường chinh . Ngồi nói chuyện về luật GT thì họ cho rằng ee đi thẳng là đi sai luật vì họ bị nộp bánh mì hoài riết họ tưởng xxx đúng. Cũng haiz....thiệt. Xứ gì ngộ ghê