Thảo Luận Ý KIẾN VỀ VIVANT

RE: Ý KIẾN VỀ VIVANT

Em cũng đã tham khảo về vivant cả trên OS và OF thấy vivant bị đánh,chê tơi bời khiến cho 1 thàng ko có sự lựa chọn nào khác như em mà còn lung lay.Nhưng ko sao lỡ mê con cá trê rồi vẫn quyết.Đang chờ thời điểm thui.Quan điểm em là thế.
(may mà em ko post hình vợ cả em lên không thì các bác còn nhiều ý kiến hơn em vivant này ấy chứ)hihi
Thanks bác Nguyễn nhiều.Em nghĩ các bác đã sử dụng em này rồi thấy ưu khuyết gì cứ pót lên để anh em đã mua(hay lỡ mê) biết để khắc phục hay tránh,hay sủ dụng tốt hơn.Chứ chê bai vào thì làm gì nhau nữa vì đã cưới rồi(hay định cứoi)

Hạng D
6/3/08
3.923
8.006
113
Sàigòn

Tiếc là anh em SG chưa ai nhận xe nên không thể có ý kiến gì nhiều. Bác cứ tính toán cho kỹ và đã thích rồi thì quất thôi :D

Nếu đã cưới rồi thì tham gia hội Vi vân cho vui nhé Bác. Chiều thứ 6 này cafe, sáng chủ nhật cafe + nhậu, nếu bác có nhã hứng thì xin mời

Tập Lái
18/3/08
24
0
0

Trích đoạn: Nguyễn

Tiếc là anh em SG chưa ai nhận xe nên không thể có ý kiến gì nhiều. Bác cứ tính toán cho kỹ và đã thích rồi thì quất thôi :D

Nếu đã cưới rồi thì tham gia hội Vi vân cho vui nhé Bác. Chiều thứ 6 này cafe, sáng chủ nhật cafe + nhậu, nếu bác có nhã hứng thì xin mời

Cái này sai ah nha em thấ em nó chạy hơi bị nhiều ở SG ah

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Trích đoạn: phuonglaptop

Trích đoạn: Nguyễn

Cái đầu nó nhìn hơi giống Fiat albea nha ...:D

Hạng D
6/3/08
3.923
8.006
113
Sàigòn

Trích đoạn: phuonglaptop

Bác xui rồi :D quả thật là em chứa thấy chiếc nào chạy trên đường cả [:-]

Ý em là anh em hội Vivant trên OS này chưa ai có xe í!

FXX
Hạng B2
27/1/06
185
0
0
43
Vivant FC

Ông bạn waterski này nói thối quá, ở đây toàn anh em đang mong được rước em nó về mà còn không được. toàn nói luyên thuyên, chắc là sale hãng nào ế quá thừa thời gian hả?

FXX
Hạng B2
27/1/06
185
0
0
43
Vivant FC

@tuanthaolove05: Bác đã nghiên cứu kỹ về Vivant thì bác thấy em nó bị chê ở những điểm nào bác? Nếu là hình thức bác thấy không đẹp thì đúng là bác không nên mua bác ạ, cái đấy cảm nhận của từng người mà, thích thì mới mua. Còn về vận hành, máy móc thì toàn "thầy bói xem voi" thôi bác, những người chê có ai đã từng đi Vivant đâu, tham khảo là tốt nhưng mình cũng tự rút ra cho mình cái gì có ý nghĩa bác ạ.
Chúc bác có quyết định đúng đắn

Hạng B1
4/1/08
82
0
0
the earth

em đồng ý với bác waterski, em nghi ngờ với cái hội vivant này lắm:D, biết đâu Vidamco cử 1 số saleman vào OS làm trò , em đoán vậy thôi, nếu ko phải thì em ...dzọt:D

Tập Lái
24/3/08
16
19
8
Sai Gon

theo tui các bác tranh cãi nhiều quá rùi, ai có tiền thì cứ mua , ai ko mua thì thôi miễn tham gia góp ý, Bác sonnguyen đã đóng cái topic kia rùi thì nên đóng cái nay luôn đi, toàn là thầy bói xem voi cả . E nói vậy có đúng ko các bác?

Last edited by a moderator: