Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Mấy nay vô tình biết tới ông Zotye này, công nhận bắt mắt thật.
Ngày xưa cũng nhờ mấy con wave tàu mà xe nhật đã từ gần chục cây vàng về có hơn cây. Mấy thằng này xuất hiện có khi nào xe hơi nhật cũng giảm theo, thế là ngon!
Cái này chắc nhờ Thaco thôi chứ ko nhờ Tàu

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Cái này chắc nhờ Thaco thôi chứ ko nhờ Tàu
Nhờ ông Thaco chắc còn lâu, đời cháu chưa biết được chưa, vì mấy ổng thấy chưa đầy túi, mua Villa Mỹ rồi nhưng thấy hồi môn 3 đời chưa đủ!

Hạng C
7/4/13
866
625
93
Giá hơn 700tr thì có nhiều lựa chọn .... Vậy vì sao bạn lại chọn xe tàu ????
Câu hỏi cho bạn là có thật sự " Ngon - Bổ - Rẻ".
Xin thưa với bạn rằng
- "Ngon" : chưa ai đánh giá xe tàu ngon cả.
- "Bổ" : khả năng cao là bổ ngang và bổ ngửa vì đến lúc nó thèm cơm hay phở thì kiếm nơi bảo hành cũng rã người, thậm chí còn ko có đồ mà thay.
- "Rẻ" : tầm tiền hơn 700tr có quá nhiều lựa chọn khác, e nhật truyền thống hoặc e hàn mê ly ko cớ gì dây vào e tàu để dính aids.
Tuy nhiên nếu về giá 3-400tr thì sẽ là cuộc chiến giảm giá xe khốc liệt và lúc này giá oto sẽ như xe máy.
Theo dòng lịch sử, nơi nào có a tungcủa là nơi đó có hàng giảm giá...
Hồi nảy e có đọc 1 bác trên VNexp bảo option tận răng ngon, e bảo mua đi, còn chờ gì không múc.
Cá nhân em thì đánh giá thương hiệu thì không có, chất lượng thì không biết. Cứ xài hàng Nhật, Hàn, Âu, Mỹ, còn Trung Quốc thì ......KHông.

• Like
Reactions: Emptiness and ican
Hạng C
7/4/13
866
625
93
Chiếc này em thấy quá ok về option về an toàn gần như chuẩn ko cầ chỉnh , bác nào mê option mê tínhan toàn nên chọn chiếc này . Trước em cũng đem chiếc này vào đây bị các sư huynh ném đá tơi tả.
Múc nhanh và ngay luôn đi bác ngon trong tầm giá, cho e xem vài tấm hình vợ 2 bác nhá.;);););)

• Like
Reactions: Emptiness
Tập Lái
14/3/16
19
10
3
43
Hải Phòng
Thấy ở Quảng Ninh ,Hải Phòng chạy xe tàu nhiều cả audi Q4 , Discovery đầy mà giá loanh quanh 700 triệu. Không biết có bác nào test và cho cảm nhận nhỉ
Em đang chạy con Z8 đây ạ, nói thật là ngon trong tầm tiền cụ ơi, nội ngoại thất bắt mắt, khung gầm chắc chắn, máy mit thành ra yêm tâm

• Like
Reactions: dinkytri2012
Tập Lái
14/3/16
19
10
3
43
Hải Phòng
Hồi nảy e có đọc 1 bác trên VNexp bảo option tận răng ngon, e bảo mua đi, còn chờ gì không múc.
Cá nhân em thì đánh giá thương hiệu thì không có, chất lượng thì không biết. Cứ xài hàng Nhật, Hàn, Âu, Mỹ, còn Trung Quốc thì ......KHông.
Bác chưa nhìn tận mắt, chưa chạy thì nghĩ thế, chứ bác xem tận mắt và chạy thì quan điểm sẽ khác đấy ợ

Attachments

• Like
Reactions: dinkytri2012
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Múc nhanh và ngay luôn đi bác ngon trong tầm giá, cho e xem vài tấm hình vợ 2 bác nhá.;);););)
Em ko ủng hộ hàng tàu . Một số bác cứ rêu rao là mua xe ko cần phải thương hiệu, ko cần hiệu gì miễn đầy đủ option tính năng an toàn bla và bla nên em đưa ra để phản biện với các bác ấy . Bản thân em thì cho rằng ko như xe máy tàu trv đây, ô tô lưu thông ngoài an toàn cho chính mình và gia đình còn ảnh hưởng lớn đến cộng đồng người tham gia giao thông nên nói không với hàng tàu , chất lượng hên xui lắm

• Like
Reactions: Emptiness and ican
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Em đang chạy con Z8 đây ạ, nói thật là ngon trong tầm tiền cụ ơi, nội ngoại thất bắt mắt, khung gầm chắc chắn, máy mit thành ra yêm tâm
mua xe thương hiệu Tàu chưa cần biết tốt hay không nhưng chạy xe nó quảng bá cho thương hiệu của nó là thấy không được hay rồi.
Khung gầm hàng Tàu mà chắc chắn, chắc chắn hay không đợi vài năm mới biết. Mà lúc biết chắc cũng rớt bánh hay gãy trục rồi.

• Like
Reactions: Emptiness