Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Mình cũng một lần đổ đèo Gia Bắc từ Đà Lạt xuống Mũi Né, cảm giác thật phê... lần ấy bám đuôi một chiếc Starex nên rất an tâm...
Bác tài thấy mình đeo bám quyết liệt suốt vài chục km bèn giảm ga nhưng mình nhất định không vượt... cứ tàn tàn theo sau... rất an toàn...
Được cái cả nhà mình đều khỏe ru kể cả 2 nhóc...

• Like
Reactions: Honda_Odyssey
Hạng B2
3/4/07
366
4
18
Bác cho e hỏi cái nhà nghỉ Công Đoàn Đà Lạt giá cả như thế nào vậy bác?

Hạng C
13/11/11
528
847
93
Sài Gòn
Tưởng ai xa lạ, Anh Khanh 86 Biên Hòa đó phải không? Thằng Lợi, Huỳnh Tấn Lợi em Huỳnh Tấn Thuyết khóa 91CKD đây nè Anh. Bữa nào làm bản Romance nghe đi anh, lâu rồi ko nghe anh chơi đàn guita...he...he.

Last edited by a moderator:
  • Like
Hạng D
4/11/11
1.141
26
38
57
TP HCM
Đọc 1 lèo hết 11 trang của bác thật thú vị ! cám ơn bác chủ ! chúc bác và gia đình luôn hạnh phúc & nhiều sức khỏe ! phải học hỏi bác thôi.

• Like
Hạng D
3/12/09
4.125
12.259
113
loiht nói:
Tưởng ai xa lạ, Anh Khanh 86 Biên Hòa đó phải không? Thằng Lợi, Huỳnh Tấn Lợi em Huỳnh Tấn Thuyết khóa 91CKD đây nè Anh. Bữa nào làm bản Romance nghe đi anh, lâu rồi ko nghe anh chơi đàn guita...he...he.
Hôm nay mò vào tớt mới biết nick này của chú em.
Lâu quá rồi không gặp chú. Thuyết thì hàng năm Tết DL nào anh cũng gặp họp mặt lớp tại trường.
Anh rời xa cây đàn cũng trên 15 năm rồi. Thỉnh thoảng vớ lấy dạo vài bài cho vui thôi.
Tháng 8 em đi Đà lạt cùng gia đình à? có gì vui về post lên đây chia sẻ nha!

Hạng C
13/11/11
528
847
93
Sài Gòn
Đọc kí sự của anh thì em ko có cách nào thu hút đọc giả được nữa rồi. Anh có công tác trong ngành không hay bỏ nghề giống như em? bây giờ mà nhắt tới ô-tô chắc ko biết bánh răng vệ tinh mấy múi lun, uổng công Thầy Đáo dạy 5 năm....
Chúc anh vui, cho em gởi lời thăm mấy anh: Anh Nho, Anh Tùng + Tùng, Anh An, Anh Định....lớp anh em biết hết...

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.