Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Bác Phong cho em đk 1 cặp cao su giảm chấn với nha.
Với lại Bác báo giá chuẩn nhé chứ như mấy cái móc cửa Bác đã giúp ae mà còn chịu thiệt nữa làm e áy náy quá.
Em đề nghị sau khi chốt danh sách đặt hàng & có giá sơ bộ thì mọi người đóng tiền cho Bác Phong trước, nếu thiếu thì sau đó đóng thêm còn dư thì làm quỹ offcafe.
Mọi người thấy sao ạ?
Tối ngày xe với cộ, kím chiện đi quài........ :)
Theo em cứ chờ có hàng, bác chủ báo giá rồi ôm lúa đi luôn cũng kịp mà hí..hí...

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Thay vì lắp 2 bóng Led thì Bác nghiên cứu dùng cặp gầm Led này luôn cho rồi:

http://www.amazon.com/Gizmo-Light-P...im_auto_2?ie=UTF8&refRID=0BC61CF1X368Q5KPS6AZ

Giá giờ rẻ lắm rồi. Nhờ dịch vụ ship về đến VN chắc khoảng 1tr/cặp. Hồi xưa Em chuột bạch tốn đến 1,6tr/cặp, xài được gần 2 năm rồi, ngon lành. Gắn đúng y vị trí đèn gầm zin của xe. Đảm bảo chiếu gần sáng hơn đèn cos chính của xe.

Còn nếu Bác muốn chế gắn bóng Led vào đèn gầm zin thì phải dùng Led Cree chuyên dụng cho ô tô thì mới sáng, và giá 1 cặp bóng đèn đó có hời thì cũng hơn 1,5tr.
Nếu giá 1tr/cặp thì bằng giá của cặp zin luôn rùi. Cách đây khoảng nữa tháng có Bác kia mua 1tr/cặp nhưng chỉ thay 1 cái bị bể còn 1 cái bán lại em 4 chăm mà e hông mua. Nhớ lại hồi em mới mua xe,có bác thợ ở mitsu dọa em là cặp đèn gầm là 8tr/cặp, còn mắc hơn cặp đèn pha nữa, gặp toàn cao thủ nhát ma đức giáo hoàng k, khiếp.

Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
mua làm gì bác ơi!.. nó có phải có trái đó bác ( R&L) với lại 1 cặp chỉ mắc hơn phân nửa giá đó chút xíu thôi.

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Bác cho e địa chỉ e đến hỏi xem sao nếu được quất luôn cho nó đẹp :D
Bác alo cho số này 0120 44 66 156 (Cẩm / Cầm hay Cấm gì đó e ko rõ), tiệm Mạnh Kỳ, bác gọi hỏi luôn địa chỉ ở đâu chạy qua mua, mà e khuyến cáo kim đèn ko nên tự làm vì rất dễ đóng học phí, với lại cần sự tỉ mỉ rất cao. Bác nói là Anh An bên tiệm A&K Sư Vạn Hạnh chỉ qua, Anh An này lúc trc là chỗ làm điện quen của e, lúc này Anh ko còn làm nữa nên giới thiệu qua chỗ này.

• Like
Reactions: LVSG