Hạng D
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Lộ diện 10 xe ô tô bán chạy nhất Việt Nam tháng 9/2014
Vậy theo báo Lao Động ngày 16.10.2014 thì:
TH đứng đầu về doanh số.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Tối ngày đưa mấy cái tin này để có chiến tranh hoài vậy ?

Em đề nghị mai mốt BQT OS có đưa tin kiểu này thì khóa topic lại , ko cho bình luận , tránh gây lộn um sùm , nhiều khi biết đc nhà của nhau mướn giang hồ chém cũng ko chừng , nói chung cái gì cũng xảy ra ........

Mà ngộ ghê , tự dưng mấy hãng xe có tiền , họ đâu có chia cho mình đâu mà mấy anh phải tranh cãi vì nó , nó bán đc xe nhiều thì nó hưởng , mình có đc cái quái gì đâu mà chết vì nó ..... Tóm lại cuộc đời em ghét nhất là làm fan cho 1 cái gì đó , chẳng đc gì có khi còn mất nữa , tốt nhất cứ lo làm việc nuôi vợ thương con lo cho ba má , cái đó mới là quan trọng với mình , mình có chết vì gia đình cũng đc... hehe
Em thấy bác không thích thì đừng quan tâm, đừng đocj và trả lời. Em thấy topic này không có gì sai, nó chỉ cập nhận thông tin thị trường và phản ánh sự lựa chọn của khách hàng thời điểm hiện tại. Mình đọc thì nắm bắt thêm được tí kiến thức và hiểu được thị hiếu, xu hướng người tiêu dùng. Còn việc mấy bác bình phẩm này nọ là tuỳ ý kiến mỗi người sao cấm được. Chuyện bác nói lo cuộc sống gia đình vợ con, ba má đo là chuyện hiển nhiên mà bất cứ ai trong chúng ta cũng phải có trách nhiệm. Tự dưng bác đem vô đaay em thấy lãng xẹt vô nghĩa. Mong bác thông cảm tính em hơi thẳng tính.

Hạng B2
17/10/14
117
113
43
37
vios và innova đã tính cả xe taxi chưa chủ thớt

Hạng C
17/10/14
534
675
93
Tối ngày đưa mấy cái tin này để có chiến tranh hoài vậy ?

Em đề nghị mai mốt BQT OS có đưa tin kiểu này thì khóa topic lại , ko cho bình luận , tránh gây lộn um sùm , nhiều khi biết đc nhà của nhau mướn giang hồ chém cũng ko chừng , nói chung cái gì cũng xảy ra ........

Mà ngộ ghê , tự dưng mấy hãng xe có tiền , họ đâu có chia cho mình đâu mà mấy anh phải tranh cãi vì nó , nó bán đc xe nhiều thì nó hưởng , mình có đc cái quái gì đâu mà chết vì nó ..... Tóm lại cuộc đời em ghét nhất là làm fan cho 1 cái gì đó , chẳng đc gì có khi còn mất nữa , tốt nhất cứ lo làm việc nuôi vợ thương con lo cho ba má , cái đó mới là quan trọng với mình , mình có chết vì gia đình cũng đc... hehe
Một quả bom nổ chậm vừa được kích hoạt.

• Like
Reactions: Jackie Huy