Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM
em sợ mốt mấy xxx thổi lại, kiểm tra xem mình có mở radio AM không nữa :D
p/s: trước giờ em có bao giờ mở AM đâu, toàn nghe FM không à

Hạng B2
14/11/07
169
3
18
Phuong Ngoc nói:
Hahahahaha..........bác nì đúng hài.......em cũng zậy chả bao giờ mở radio khi chui qua hầm...!!!!!!!!

• Like
Reactions: gollgoll147
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.670
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Phuong Ngoc nói:
Em mở fm, vô hầm thì mất sóng fm, chỉ còn nghe đài phát thanh của hầm thủ thiêm thôi. Bác không phải lo xa. Cứ bật đèn cos là xong!

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Vụ bác chủ khẳng định thông tin thì em chịu, vì bác không nắm luật nên bị xxx thịt mà không cãi lại. Lần sau bác có bị thịt như vậy thì cứ làm tới, yêu cầu cho xem bằng chứng nhé.
Vụ bật radio thì gần như không thể phạt vì không có bằng chứng. xxx mà có tóm lại thì các bác cứ bảo tôi vừa tắt. Mà thực ra cũng chẳng xxx nào muốn vướng vào mấy cái vụ này, vì gặp người già rơ thì mệt. Còn cái vụ bật đèn là họ có chứng cứ đấy nhé, các bác đừng cãi là có bật hay không vì camera trong hầm có ghi lại hết đấy ạh (kể cả bác chạy chàng hảng 2 hàng cũng bị tóm nốt với bằng chứng đầy đủ nhé). Có thể hình ảnh không phân biệt được pha & cốt, nhưng gầm & cốt là rất rõ ràng đấy.

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
natto nói:
Bác chủ gà mờ thế thì là mồi ngon của xxx. Cos là cos (đèn chiếu gần), còn bác cứ lẫn lộn nào là đèn gầm, nào là đờ mi thì bác còn trả học phí dài dài đó!
Mà em chả hiểu, chạy trong phố cứ tương đèn gầm lên ầm ầm ko biết để làm gì? Em chỉ mở khi đi xa lộ cần nhìn rõ chân con lươn thôi.

Để né mấy ông cụt cả tay lẫn chân nằm trên bàn có bánh xe cứ hay bơi đi xin. Đôi lúc xuất hiện ở những chỗ đèn đường yếu. Chắc bác chưa gặp. Có khi dùng để qua chỗ hẹp.

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
baden nói:
Còn cái vụ bật đèn là họ có chứng cứ đấy nhé, các bác đừng cãi là có bật hay không vì camera trong hầm có ghi lại hết đấy ạh (kể cả bác chạy chàng hảng 2 hàng cũng bị tóm nốt với bằng chứng đầy đủ nhé). Có thể hình ảnh không phân biệt được pha & cốt, nhưng gầm & cốt là rất rõ ràng đấy.
Vâng, bạn em nói CSGT bảo rằng anh mở đèn sáng quá, chứ không nói là anh mở đèn pha nha nên theo em nghĩ tại bạn em mở cả gầm+cốt nên bị làm khó, thôi từ lần sau khi qua hầm em chỉ mở cốt thôi, xoay cái núm tắt đèn gầm cho nó lành! Tại trước cửa hầm có ghi bật đèn chiếu gần, tức là cốt thôi. Còn mọi khi mở cả gầm+cốt mà chưa bị phạt có lẽ do CSGT không muốn phạt cái lỗi tế nhị này.
Cảm ơn các bác đã quan tâm.

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
bác mà đề nghị ghi rõ là lỗi đèn sáng quá, lấy đt quay phim hình lại trước khi ghi bb có khi mấy chú cũng trùng tay, xx trẻ quá k nắm luật tốt mà bị ép chỉ tiêu nên thấy thịt được gà nào là thịt

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Chiều nay khoảng 18h, em chở bà cả đi qua hầm. Em bật: đèn đờ mi, đèn gầm và đèn cốt (cos) nhưng chẳng thấy xxx gọi lại, mặc dù xxx đứng ngay đầu hầm.