Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Cứ mỗi 10 năm Hồ Xuân Hương sẽ được nạo vét lòng hồ một lần, làm sao mình có thể bỏ qua cơ hội một lần khám phá cái gì nằm dưới đấy, theo như báo chí đã đưa tin, có nhiều người đã phóng ngay xuống lòng hồ hòng tìm kiếm những vật dụng quí giá mả mình đã vô tình hay cố ý đánh rơi. Không biết bọn jeepers dưới đây cũng "vô tình hay cố ý" đánh rơi cái gì mà cũng bày đặt lao mình xuống lòng hồ để rồi..... eo ơi..... jeepers sẽ báo cáo các bác những cảm nhận này.

Nhìn thèm quá đúng các bác, tuy nhiên hôm đấy ngày 24 tháng 4. Có hai sự kiện làm huyên náo cao nguyên Lang Biang, đầu tiên là Cúp đua xe đạp truyền hình tp HCM, nhưng cúp trình hình thì mỗi năm một lần, ai cũng có thể chiêm ngưỡng hàng năm, ... cúp truyền hình thì năm nay không được thì năm sau xem vậy thôi kệ.... Cái mà em muốn đề cập là có một sự kiện mà thu hút sự chú ý của mọi người, làm ùn tắc giao thông và đặc biệt là chỉ xảy ra ít nhất 10 năm một lần, nhưng chưa biết 10 năm nữa(2020) bọn em có cơ hội làm lại hay không vì sau bài viết này có thể bên công trình sẽ có rào cản hạn chế phương tiện cho lần nạo vét sau. Nhưng lần này bọn em mạn phép như thế nếu như có vấn đề gì ảnh hương bên giao thông thì em thay mặt các anh em xin lỗi bà con cô bác nhé, mê quá nên chưa suy nghĩ thấu đáo.

những cánh én này có thể sẽ làm nên mùa xuân không?

Last edited by a moderator:
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
em đoán chắc là các bác đem mấy em chân dài xuống lòng hồ xuân hương chứ gì :D mà các bác có xin giấy của chính quyền chưa :D coi chừng mấy em chân dài bị giam đấy

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
thì vậy em mới nói là bất thành, bác không chịu để ý gì ráo......chính vì ùn tắc giao thông trên con đường huyết mạch của hồ nên bị " xe cẩu" múc hết luôn....
lang thang tí chơi...hỏng biết sao lát lại rớt xuống hồ..

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Sao chưa thấy báo chí đưa tin ta? bữa đó em có thấy đài THTPHCM nhân dịp tổ chức đua xe đạp có ngía đoàn mình off lòng hồ lắm mà :D

Nhưng lần này bọn em mạn phép như thế nếu như có vấn đề gì ảnh hương bên giao thông thì em thay mặt các anh em xin lỗi bá con cô bác nhé, mê quá nên chưa suy nghĩ thấu đáo.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
vậy em thay mặt đài xin đưa tin sơ bộ nhé... điều khác biệt là me không có thẻ ngành, xin đừng hỏi em giấy phép nhá...

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
ducreddoor nói:
thì vậy em mới nói là bất thành, bác không chịu để ý gì ráo......chính vì ùng tắc giao thông trên con đường huyết mạch của hồ nên bị " xe cẩu" mút hết luôn....

vậy tóm lại câu chuyện là các bác tổ chức off nhưng vì giao thông nên các bác bị quản lý ko cho chơi.ko bít em nói có sai ko

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
chim sẻ gọi đại bàng.... chim sẻ vừa mới " gãy cánh" rớt xuống lòng hồ hồ rồi....xin cho em số gọi xe cẩu cẩu em lên giúp với...

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
sau 30 phút loanh hoanh thì xe cẩu đã đến... phải gọi xe này mãi Bình Dương ra cứu anh jeep. Mọi người xung quanh nói mấy thằng này điên hết... nghĩa sao mà kêu con kiến kéo con voi....hâm hết ráo.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Tui lo kéo xe của DUCRED nen mất máy droi62oi6o2,bực ông Duc ghê !!!!