Hạng B2
25/3/11
105
826
93
Tích cóp + bán cái nhà nhỏ được 10tỷ , bỏ NH lấy lãi thấy nhấp nhỏm quá , năm được vài trăm triệu trong khi nhà tăng năm vài tỷ , vài năm chắc còn 1/3 cái nhà cũ :eek:, vàng hôm nay cũng vượt 40tr/lượng rồi.
Em định ra xa tý mua căn rộng rộng , tiêu chí mt đường , khu dân cư có thể buôn bán kd nhỏ được , nhà xây 2++ lầu , sổ hồng cầm tay , đường đi không đi chung ben , cont , tải , ... vì em và bx đều lái yếu còn thường xuyên chạy về nhà thăm bm nội ngoại ở PN.
Các bác 4vấn giúp em mua được ở khu nào với ạ.
:)

Hạng D
1/9/14
2.304
84.246
113
Sai Gon
Tích cóp + bán cái nhà nhỏ được 10tỷ , bỏ NH lấy lãi thấy nhấp nhỏm quá , năm được vài trăm triệu trong khi nhà tăng năm vài tỷ , vài năm chắc còn 1/3 cái nhà cũ :eek:, vàng hôm nay cũng vượt 40tr/lượng rồi.
Em định ra xa tý mua căn rộng rộng , tiêu chí mt đường , khu dân cư có thể buôn bán kd nhỏ được , nhà xây 2++ lầu , sổ hồng cầm tay , đường đi không đi chung ben , cont , tải , ... vì em và bx đều lái yếu còn thường xuyên chạy về nhà thăm bm nội ngoại ở PN.
Các bác 4vấn giúp em mua được ở khu nào với ạ.
:)
Hỏi anh @Vuyến còn hàng Vạn Phúc hông?

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Em dạo quận vùng ven :oops: Tân Phú 10 ngày nay kiếm mà không được căn nào luôn đó bác , hoang mang luôn o_O
Mạnh dạn làm căn nhà hẻm 2 người đi bộ né nhau ở quận 1 cho nó sang

Hạng C
9/9/14
933
21.607
93
Nhà được thì đường bàn cờ vắng ngắt bác ui , đường đông đông tí thì cấp 4 , nhà nhỏ , ngắn :(
Hí hí, lúc nào cũng vậy, người mua nhà luôn thích cái nhà vượt quá ngân sách. Anh thử tham khảo căn 24 Bùi Văn Thêm đi. Nhà mới 1 trệt 3 lầu, 5.4*10. Web này rao đúng nè, sang tay lần đầu năm 2017 là 6.3 tỉ, chủ mới về lại bán và sửa mới lại.
https://nhadathay.com/so-huu-mt-24-bui-van-them-p9-phu-nhuan-dep-ngat-ngay-pr1528421