Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
Re:20 căn hộ CC đầu tiên tặng các bác nè, 11,7 triệu/m2

Ối giời, bác DCT này cởi hết cả quần em ra rồi.

Thật bất ngờ là em nhận được mấy chục cú ĐT đặt chỗ của các bác OSer, hết hàng rùi các bác ui. Em đang tính đền phương án bổ sung thêm vào đợt 1 khoảng 10 căn nữa để đáp ứng nhu cầu của ae. Sau đó em bắt đầu chiến dịch quảng cáo ( dự chi 5 tỉ cho quảng cáo ạ) và tăng giá trong đợt 2.
- Báo cáo tất cả các bác đã PM cho em, có bác DCT đã phơi bày hết ở trên đây rồi nên em không trả lời các bác nữa nhé. Tất nhiên là 10 căn bổ sung sắp tới em ưu tiên các bác đã PM cho em trước.
- Toàn bộ phối cảnh các bác thấy ở trên là phói cảnh cũ, em đã cho phối lại đẹp lung linh, em là chuyên gia tút hàng mà. hihihi...
_ Nhiều bác thắc mắc tại sao giá rẻ??? Câu trả lời là do chủ đầu tư đã mua miếng đât này các đây 20 năm, nên không tính giá trị đât vào giá thành . Nếu tính giá trị đất khoảng 50 tỉ thì bán giá này không có lãi các bác ạ.

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

PajeroXXX nói:
Hehehe, bắt đầu mở bát rồi hả bác caothu?
Em đã được bác caothu nói qua về CC này rồi, cá nhân em thấy ổn. Với giá 11tr7, hoàn thiện toàn bộ, thiết kế khá tốt, ánh sáng, thông gió, giao thông phương đứng tốt vì số lượng thang máy khá nhiều, cảnh quan xung quanh khá...
Nói chung với mức giá này, đáng để cân nhắc so sánh với 1 số dự án khác. Vấn đề là người mua, có thể vị trí này phù hợp với những người có nhu cầu sống gần khu vực này, thuận tiện đi lại.
Nhân tiện trả lời giúp bác caothu luôn: căn hộ hoàn thiện, không có bàn ghế giường tủ thôi nhé :D
Em biết vì em được bác cho coi thiết kế mừ.
@anh Dương , em đặt cục gạch nhé, lúc nào rảnh thì alo cho em với, thấy anh đi suốt, gặp khó hơn gặp bác Hồ nữa :D
Huy ơi không theo tiếp nữa à? hẹn gặp Huy mấy lần mà ông toàn sai hẹn. Vẫn chưa chọn ai đâu. Gặp nhau đi, tôi vận động cho.

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

bravia nói:
ây dà! 11tr7 mà hoàn thiện, nếu giống như trong Clip thì CDT cái CC này trúng quả Đất Thơm rồi nên mới ra được hàng giá đó.
Em đang chuẩn bị "cất vó" một quả nho nhỏ nhưng giá trị thì tương đối to to nên không tham gia được, nếu lấy giùm người khác thì thiệt thòi cho các bác quá trong này quá! Em nhường kèo thơm này lại vậy

@ ngo: em cũng chút chút thôi bác
@ PajX: bác bốc thuốc mà không cho người ta thở hả chời :D

Bravia không hổ danh dân kinh doanh BDS chuyên nghiệp

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

lucsi nói:
Em định đăng ký 1 suất, hấp dẫn quá. Nhưng mà thấy có đám Văn nghệ sỹ nên thôi.

Bác làm em vừa tức vừa buồn cười

Hạng D
5/1/10
2.794
16.527
113

Bác caothu , vậy muốn tham quan căn hộ mẫu ở đâu hả bác?

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

Bác chờ em đến tuần sau em cho người hướng dẫn tham quan nhé, công tác chuẩn bị đang gấp rút

Hạng B2
18/8/07
309
1
0
31

caothu  :     Mình có PM cho Bác .Mình ở Long xuyên Angiang ( 0913129013 ) -    [email protected]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/8/09
45
0
6

Bác caothu ơi, em cũng quan tâm nè, em ít tiền quá đang tính ra ở riêng mà chưa biết tính sao. Giá căn hộ bác đưa ra cũng hợp lý lắm, bác cho em đặt gạch nhe. Em chưa PM được.

Hạng C
22/7/04
533
334
63

caothu nói:
PajeroXXX nói:
Hehehe, bắt đầu mở bát rồi hả bác caothu?
Em đã được bác caothu nói qua về CC này rồi, cá nhân em thấy ổn. Với giá 11tr7, hoàn thiện toàn bộ, thiết kế khá tốt, ánh sáng, thông gió, giao thông phương đứng tốt vì số lượng thang máy khá nhiều, cảnh quan xung quanh khá...
Nói chung với mức giá này, đáng để cân nhắc so sánh với 1 số dự án khác. Vấn đề là người mua, có thể vị trí này phù hợp với những người có nhu cầu sống gần khu vực này, thuận tiện đi lại.
Nhân tiện trả lời giúp bác caothu luôn: căn hộ hoàn thiện, không có bàn ghế giường tủ thôi nhé :D
Em biết vì em được bác cho coi thiết kế mừ.
@anh Dương , em đặt cục gạch nhé, lúc nào rảnh thì alo cho em với, thấy anh đi suốt, gặp khó hơn gặp bác Hồ nữa :D
Huy ơi không theo tiếp nữa à? hẹn gặp Huy mấy lần mà ông toàn sai hẹn. Vẫn chưa chọn ai đâu. Gặp nhau đi, tôi vận động cho.

OK, vẫn đang đợi anh mà.
Qua tuần gặp nhau nhé anh

Hạng C
18/3/07
559
0
16

caothu nói:
Mà anh Giang lấy căn lầu 1 đi, tặng 9 m2 sân vườn , chiều chiều ngồi vườn uống coffee ngắm các em tắm ở bể bơi lầu 1. hi hi

bác cho em đăng ky căn như thế này 75m2 hai phòng ngủ bác nhé , có gì bác cho em xin thông tin vào mail [email protected]
Thanks bác

Status
Không mở trả lời sau này.