Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
Được thử nghiệm khá kĩ tại trường đua khét tiếng về độ gợn sóng và những khúc cua xoắn Nurburgring Nordschleife.
Phiên bản MR mới này gần như hoàn hảo bởi sự cân bằng khi điều khiển ở mọi tốc độ. Máy vẫn được trang bị như giống như những chiếc Lancer Evolution khác chỉ có điểm khác biệt ở hộp số với 6 số, AWD, ACD (active center differential), Sports ABS.

CHiếc xe khá nhẹ nhờ áp dụng chất liệu có công nghệ cao như : nhôm, carbon...,bộ vành đúc cực nhẹ của BBS... Bên cạnh đó nó còn được thêm vào giảm xóc của Bilstein, màu sơn riêng biệt có tên Graphite Gray.

Hệ thống âm thanh 315-WATT của INFINITY khá ngầu. Đặc biệt còn có thêm spoiler ở trên nóc xe khá lạ mắt có tác dụng chống trượt cho xe.

2005 Mitsubishi Lancer Evolution MR

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München
RE: 2005 Mitsubishi Lancer Evolution MR

nhìn cái xe mà lại nghĩ tại sao dân mình không nhập một cái về phóng cho sướng nhỉ:mad::mad::mad::mad:

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Các bác thích mâm xe màu bạc thấy cái này không?:):) Hình như màu đen/xám đen đang là mô đen cho xe sì po đấy:D:D

Hạng C
24/3/04
594
883
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Bác Pi bảo lưu ý kiến dữ quá làm tui cũng thấy hay hay, để tui dì zai lại cái mâm của em tui trên computer trước xem hợp không rùi làm tới :D
Cái spoiler này giống cái máng lợn của bác bin nhể , tui cũng thấy gắn ở Biên Hoà rùi, để tui tìm lại pót cho các bác ;)

Hạng C
24/3/04
594
883
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Chiều hôm qua 12h30 một chú 2 cánh màu đỏ choét cũng gắn bodykit, cản trước sau, spoiler bị mấy chú bồ câu chặn ngay sau Hàng xanh đầu đường ĐBP sau đó bác tài phải chuyển qua ghế phụ ngồi giao tay lái cho chú lái không biết đi đâu :D

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Phim trên VTV1 trưa Chủ Nhật tuần trước có đoạn 3 chiếc xe Lancer Evolution (của bọ khủng bố Nhật) đuổi một chiếc Peugeot (của cảnh sát Pháp) trong đoạn giải cứu một vị bộ trưởng Nhật. Nhìn 3 con Lancer màu đen chạy quá đã luôn. . . . nhưng cuối cùng vấn thua chú Peugeot vì nó có "cánh".

Tập Lái
14/9/04
32
0
0

Kiểu dáng xe vẫn không khác gì các năm trước .(nghèo thiết kế)
Mitsubishi Evo mà cạnh tay đôi với Subaru impeza thì không biết thế nào các bác nhỉ .

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Có thấy nó ...đâu đâu bác Dg:):)

Hạng C
24/3/04
594
883
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Trích đoạn: pigeon

Có thấy nó ...đâu đâu bác Dg:):)

Sửa lại rồi bác Pi ơi, xe Biên hoà chơi cũng dữ ha :D:D
Bác Xù mà khờ chơi tui nhe , bác úp mấy cái lông lét của bác lên hết chỗ lại đi xoá mấy cái hình của tui đi nhe - bác mà ọp lai gặp tui là chít :mad::mad::D
to cá phai - Vua bãi rác : photobucket hết chỗ rồi bác ơi, anh em ta mỗi người đăng ký riêng mỗi cái đê, khỏi chơi nhau như tui với bác xù mà khờ, free mà, tới luôn :D:D