Tập Lái
27/2/07
42
0
6
otosaigon
Chào các Pác ợ,

Em đang tim 1 em small-SUV ,giá <22.000 nhưng vì ngặt nỗi có họ hàng với chị Dậu nhưng có cá tính của cụ Bá kiến nên em đang băn khoăn giữa 2 em:

+Hyundai Getz: 21.500/đủ option cơ bản,có 2 Airbag,EBD,MP3....nhưng gầm thấp>135mm>nước vào?
+SUZUKI Vitara:19.300/Chỉ có động cơ+đổ xăng>thoáng máy>đề máy >chạy vi vu....>Mắc teo cơ Đelta sau 1 tháng vì cầm Vô lăng

Ngoài ra nghe có em Small-MPV Matrix Hyundai mà vẫn chưa nhập,chỉ nói là future thôi,có vẻ được

Em vì đã có 1 em Mờtịt cách đây 1 năm và đã làm vợ người ta......huhu...nhưng vì em nó hay xin xiền em khi chẳng may Ông trời buồn khóc cho Giao thông công chính TP HCM nên em đã dứt tình.Vì vậy em Vitara có vẻ phù hơp nhưng chắc em phải là Lý Đức hoặc đợi vài cổ STB của em nên đã,nhưng chắc lâu quá.

Vậy các Pác thấy sao ,cho em biết ý kiến ạ.

Em đang phê mờ mắt rồi.

PHK
Hạng B1
13/3/07
52
0
0
53
RE: <22.000-Getz or Vitara ?

Hi các Pác ựa,

Em đã đọc
...
em đang băn khoăn giữa 2 em:

+ Hyundai Getz: 21.500/đủ option cơ bản,có 2 Airbag,EBD,MP3....

+ SUZUKI Vitara:19.300/Chỉ có động cơ+đổ xăng>thoáng máy>đề máy >chạy vi vu....
và xin hầu pác ý của em : cho đến nay, em vẫn ưng ý với mợ Vit-Su nhà em.
Mợ chạy êm ái và phê. Em nghĩ với 20K, mợ Vit là lựa chọn OK.
Nhìn kỹ, mợ cũng làm xiêu nhiều chàng...

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Nếu bác thích xe mới thì chỉ có Vitara là hợp lí nhất. Bác có quan tâm đến xe cũ không! Với số tiền như bác thì bác có thể chọn được một số xe cũ mà.

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Em vote Hyundai Getz, đời mới hơn, nội thất... nói chung option đầy đủ hơn. Vitara già mà lại xấu nữa bác ạ. Ăn xăng lại còn hay hỏng vặt. Ông bạn em có một chiếc mà em thấy nằm ở Gara nhiều hơn chạy ngoài đường (sory bác nào đi Vit).

Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com

em có ông anh đi em Getz nhưng thấy bảo không có Air Bag, chỉ có số AT và ABS thôi.... có đúng không các bác ??

Last edited by a moderator: