Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
22/11/15
198
132
43
Mình muốn hỏi là với 4 tỷ thì có thể mua nhà trong các quận trung tâm có chỗ để ô tô không ?

Tập Lái
2/4/16
0
2
2
39
Chịu khó kiếm thì vẫn có bác ah. Bác đừng khó tính quá thì rất nhiều nhà hẻm xe hơi 4m.

• Like
Reactions: Ganeskoto
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.915
113
Sài Gòn
Chịu khó kiếm thì vẫn có bác ah. Bác đừng khó tính quá thì rất nhiều nhà hẻm xe hơi 4m.
Rất và rất nhiều đằng khác, chấp 5m luôn. Nhưng em cam đoan khu dân cư hiện hữu luôn đồng hành cùng anh năm hủ tiếu, chị tư bún riêu, hay bà năm đậu hủ bán đồ ăn vặt chiếm hết mịa nữa cái hẻm rồi.

Tập Lái
2/4/16
0
2
2
39
Rất và rất nhiều đằng khác, chấp 5m luôn. Nhưng em cam đoan khu dân cư hiện hữu luôn đồng hành cùng anh năm hủ tiếu, chị tư bún riêu, hay bà năm đậu hủ bán đồ ăn vặt chiếm hết mịa nữa cái hẻm rồi.
Ý e là hẻm buôn bán nhưng xe hơi phải vào được bác ah.Bây giờ mà kiếm hẻm nào ko buôn bán thì khó lắm,giá toàn trên mây.

Hạng B2
27/6/13
258
1.985
93
Ý e là hẻm buôn bán nhưng xe hơi phải vào được bác ah.Bây giờ mà kiếm hẻm nào ko buôn bán thì khó lắm,giá toàn trên mây.
có căn nhà ông a sắp bán ở đối diện chợ bàn cờ, hẻm xe hơi vào dc nhưng cũng dính buôn bán, toàn gửi ngoài cho khỏe :D giá chắc hơn budget của bác 1 tí, nếu có nhu cầu thì hôm nào ổng rao mình cho số liên lạc

Hạng B2
26/10/14
154
102
43
Bác đi xe hơi thì với 4 tỷ một là Bác ở chung cư hưởng thụ các tiện ích sẵn có cho sướng thân Bác lại có hầm để xe thông thoáng. Còn với 4 tỷ bác mua nhà phố thì chịu kho qua khu Q.2 là khu sau này trở thành trung tâm thành phố.

Hạng C
9/9/14
933
21.615
93
Định nghĩa "quận trung tâm" là như thế nào. Quận trung tâm mà là quận 1, 3 thì 4 tỉ chắc được hẻm xe máy, còn HXH đúng nghĩa thì khả năng bị lấn chiếm cũng cao. Lấy khu Lê Văn Sĩ quận Phú Nhuận, khúc giáp quận 3, thì nhà HXH cũng không có giá đó.

• Like
Reactions: minh2b
Status
Không mở trả lời sau này.