Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
22/12/12
6
0
0
Theo em thi co tien chung do sang quan 2 mua o cho no trong lanh bac a. Cu gan Bo song ma mua

Tập Lái
19/12/12
21
0
0
36
bên quận 2 giá cả như thế nào vậy bác, ỡ gần bờ sông sạt lỡ thì sao mà ở được ???
Mr CoCa nói:
Theo em thi co tien chung do sang quan 2 mua o cho no trong lanh bac a. Cu gan Bo song ma mua

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
giado nói:
bên quận 2 giá cả như thế nào vậy bác, ỡ gần bờ sông sạt lỡ thì sao mà ở được ???
Mr CoCa nói:

Không sao bác ạ, mình trích 1 ít đóng cọc bê tông bảo vệ bờ sông, tiện làm luôn chỗ đậu du thuyền. Mua con thuyền nhỏ nhỏ 30K Obama nữa, sáng lái du thuyền đi làm cho nó đỡ kẹt xe....:D

Tập Lái
8/11/12
37
0
0
diaocsacom.net
lucsi nói:
giado nói:
Mr CoCa nói:

Không sao bác ạ, mình trích 1 ít đóng cọc bê tông bảo vệ bờ sông, tiện làm luôn chỗ đậu du thuyền. Mua con thuyền nhỏ nhỏ 30K Obama nữa, sáng lái du thuyền đi làm cho nó đỡ kẹt xe....:D
Ý hay quá :)

Tập Lái
13/7/11
18
0
1
giado nói:
Mr CoCa nói:

Em confirm với bác là với số tiền này bác mang sang Thảo Điền sẽ có căn 1000m2 sát bờ sông tuyệt đẹp ạ. Mỗi tội vị trí sang trung tâm sẽ không đẹp bằng căn bên PVC.

Tuỳ ý thích chủ nhà. Em thì em thấy bên Thảo Điền môi trường dễ sống hơn, khu tây lâu đời nên dân trí cũng cao và ổn định, mật độ dân cư lại thưa nên vấn đề ô nhiễm cũng bớt nhức nhối.

Tập Lái
19/12/12
21
0
0
36
ý kiến nảy nghe được đấy bác, nhưng bác có đọc cái bài so sánh giữa Thảo điền và phú mỹ hưng thì bác nghĩ em có nên qua thảo điền ko chứ

[/quote]

[/quote]

Hạng C
9/2/12
946
38
48
mua Thảo Điền đi bác, được xem cái chữ kí em lun kìa :D

Status
Không mở trả lời sau này.