Hạng B1
22/5/16
77
3.549
103
E xin phép close lại topic này.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/1/16
0
6
2
32
Bên cho thuê diện tích sẽ là 2.7m x 8m, phần còn lại 4x8m sẽ là nhà ở
bên cho thuê mà trừ tường ra có khi còn đc 2,4m ấy bác, như thế bé xiu

Hạng B1
22/5/16
77
3.549
103
Bên cho thuê diện tích sẽ là 2.7m x 8m, phần còn lại 4x8m sẽ là nhà ở
bên cho thuê mà trừ tường ra có khi còn đc 2,4m ấy bác, như thế bé xiu
Dạ, vậy tường giữa sẽ nằm bên diện tích căn to 4m ạ. Cảm ơn bác đã góp ý :)

Tập Lái
10/1/16
0
6
2
32
bác có vướng mắc vụ để xe oto hay gì ko bác.
Nếu ko thì thấy bác chừa lại khoảng 1,5m để đi vô nhà, còn đâu mặt tiền cho thuê, vừa dễ mà có tiền hơn.
Trệt chỉ cần bếp vs phòng khách thôi mà. Bác qua bên căn hộ mẫu mia ở trung sơn xem thế nào, nó thiết kết phòng khách liền vs nhà bếp đẹp lắm. mà tiết kiệm ko gian

Hạng B1
22/5/16
77
3.549
103
bác có vướng mắc vụ để xe oto hay gì ko bác.
Nếu ko thì thấy bác chừa lại khoảng 1,5m để đi vô nhà, còn đâu mặt tiền cho thuê, vừa dễ mà có tiền hơn.
Trệt chỉ cần bếp vs phòng khách thôi mà. Bác qua bên căn hộ mẫu mia ở trung sơn xem thế nào, nó thiết kết phòng khách liền vs nhà bếp đẹp lắm. mà tiết kiệm ko gian
Ô tô thì chắc khoảng vài năm nữa, e dự kiến sẽ ko cho thuê nữa, và merge trệt chung lại là có chỗ đỗ oto rồi.
Vì nhà em trong hẻm nên mặt tiền thuê xung chả bao nhiu bác, xung quanh đó cũng ko thấy ai buôn bán j.
Phần trệt e thấy mấy mẫu bây giờ xây theo kiểu hiện đại, ko tường ngăn cách nhìn nhìn rộng và thoáng lắm, cách điệu chút xíu 2 bên tường nhìn thẩm mĩ và tiết kiệm khi decor nội thất nữa. Bác có thầu hoặc quen thầu nào khu vực này thì chỉ e với nhé.

Hạng B2
30/5/14
142
4.678
93
Miếng này bác mua bao nhiêu vậy? khu này giờ lên giá ghê.

Hạng B1
22/5/16
77
3.549
103
Miếng này bác mua bao nhiêu vậy? khu này giờ lên giá ghê.
Dạ, khu này giờ giá cao ngất bác ạ. Lô này em mua hết 1.7 ty. Nhà nát lắm, chủ yếu là mua đất với cái hẻm rộng 5m thôi. Trên sổ hồng tổng dt là 70m2 đủ. Bác ở khu nào mà biết giá khu e hay vậy?

• Like
Reactions: Ducate
Hạng B2
30/5/14
142
4.678
93
Dạ, khu này giờ giá cao ngất bác ạ. Lô này em mua hết 1.7 ty. Nhà nát lắm, chủ yếu là mua đất với cái hẻm rộng 5m thôi. Trên sổ hồng tổng dt là 70m2 đủ. Bác ở khu nào mà biết giá khu e hay vậy?
Em ở tân phú, nhưng cũng mới mua 1 miếng trên đường Trương phước phan, P. Bình Trị Đông, hẻm 6m đất 4x20 1,6 tỏi. Nhưng giờ không còn giá này nữa, giá bác mua Lê văn quới cũng hợp lý rồi không đắt lắm đâu, khu này Vip hơn.

Hạng B1
22/5/16
77
3.549
103
Em ở tân phú, nhưng cũng mới mua 1 miếng trên đường Trương phước phan, P. Bình Trị Đông, hẻm 6m đất 4x20 1,6 tỏi. Nhưng giờ không còn giá này nữa, giá bác mua Lê văn quới cũng hợp lý rồi không đắt lắm đâu, khu này Vip hơn.
Khu TPP giá cũng cao, mà dc cái khu đó hẻm nó thẳng và to, ổn định, chứ ko ngoằn nghoèo như mấy khu hẻm LVQ. Dien tich đất bác cũng dài phết, khu đó hiếm lô nào dc chiều dài 20m như của bác.
Bác có định khi nào xây dựng ko? Hay mua để đầu cơ bác.
E buồn quá, chắc mấy bác thầu thấy kèo e ko thơm nên hok bác nào thèm hồi âm hết :((

• Like
Reactions: Ducate