Tập Lái
13/11/12
30
45
18
HCM
4B đi vào đường cấm còn đá đèn ...
ps: các bác cho lời bình.

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Xe 2b đi được thì tui cũng đi được! Hành động cố tình chứ không phải không biết. CSGT có đủ bằng chứng để phạt nguội.

Hạng C
28/4/17
533
1.361
93
49
4B đi vào đường cấm còn đá đèn ...
ps: các bác cho lời bình.

Đúng là anh ta sai, nhưng theo em thì anh chủ căng quá.

Người ta biết người ta sai nên đã chấp nhận anh ép, cũng không phải đá đèn mà mở đèn khẩn cấp để lùi hết cả đoạn đường.

Thường nếu là em, khi thấy anh kia ngoan ngoãn lùi, nghĩa là đã biết lỗi, thì né qua một bên cho anh ấy đi luôn cho xong.

Đó là quan điểm riêng của em, dĩ nhiên là không duy lý nên xét về luật thì quan điểm này ko đúng. Chỉ đơn giản là... vì đó là em thôi.:p

Hạng F
13/9/07
7.049
48.476
113
Khúc này ko đi qua hầm thì phải đi sao mới đúng hả các thánh
Vòng ra ngã 4 hàng xanh chứ sao. Muốn nhanh hơn thì quay đít lại de lui =))

Xem clip bác chủ đăng mà e cứ hóng tài xế Sorento bung cửa ra xe tâm sự mỏng thôi hahaha

• Like
Reactions: xlive
Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Lùi 1 bước biển rộng trời cao anh! Đừng cố ép họ vô đường cùng... bài học thì chưa thấy mà lỡ gặp ngay du côn đôi khi thiệt thòi về mình! Em chứng kiến rồi, chuyện ko đâu do va quẹt giao thông mà bị nó mở cốp lấy dao đâm trọng thương... xong vô nhập viện còn bị băng nhóm kéo vô tới phòng cấp cứu mà truy sát! Chuyện thì đã rồi,..... sau đó thì nói "giá như, phải chi mà"

Hạng B2
13/6/15
120
412
63
Cái vòng đó ko hề nhỏ, lần trời mưa to chạy tới miệng hầm thấy bảng cấm, đánh lái rẻ phải ra ĐBP tới HX mới được quay đầu, xa vời vợi luôn, lúc đó nghĩ trong đầu bà mẹ mưa gió ai chạy qua hầm nữa đâu, xxx càng ko, lần sau ủi qua mẹ cho xong, tránh có khúc hầm mà đánh cái vòng xa mút chỉ.....

• Like
Reactions: thietbiloc