Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Mua xe chạy cho sướng thằng người mắc gì sợ ng ta đánh giá xe mình hay xe người ta đi chạy thuê.Chiếc áo o thể làm nên thầy tu.
Với 5 tỷ chắc mua được con cayenne bản base thôi option chả có j nhưng con S thì cả một trời theo em thì cụ nên mạnh dạn quất con S cho xong chứ mua xe nó thiếu cái này thiếu cái kia khó chịu lắm.
Còn nếu cố thêm 1 tỷ nữa để thêm option thì cayenne ạ cho nó cao giò xe hãng này bền vì nó bảo hành gần gấp đôi mấy hãng khác mà ^^!

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng C
16/3/14
578
695
143
Đúng bác ạ. Đổi xe mấy lần e mới thấy nội thất option mới là cái đập vào mắt mình hàng ngày và hưởng thụ nó, ngoại thất chỉ sướng ban đầu thôi. Kể ra pos bản base ko có j thì mẹc S đã hơn. Nhưng mua macan thêm dc 1 mớ option cũng ổn.

Hạng B2
18/4/12
472
812
93
Lấy 5 tỷ rước S450 về xong đem thế chấp lấy tiền mua Macan, thích Cayenne quá thì xin thêm (hoặc bán C class đy)...mua xe thường là có dự trù một khoản để sướng cho hết nấc rồi...xe đứng tên cty (nhu cầu công việc) thì mấy em tín dụng lại càng thích, hihi.

Hạng B2
28/12/16
124
203
43
1 chiếc cho người ngồi lái
1 chiếc cho người ngồi sau
thích ngồi lái hay ngồi sau thì dễ lựa chọn mà :)

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Lấy 5 tỷ rước S450 về xong đem thế chấp lấy tiền mua Macan, thích Cayenne quá thì xin thêm (hoặc bán C class đy)...mua xe thường là có dự trù một khoản để sướng cho hết nấc rồi...xe đứng tên cty (nhu cầu công việc) thì mấy em tín dụng lại càng thích, hihi.
Nghe quen quen, mua 2 xe đó xong lấy mác doanh nhân thành đạt + dẻo mồm lên kế hoạch kêu gọi góp vốn, cố gắng quơ càng nhiều càng tốt xong lên kế hoạch bán tháo xe nhà cửa chuồn ra nước ngoài hả bác? Chiêu bài này xứ Vịt coi bộ xài hoài mà vẫn hiệu quả nha :D

• Like
Reactions: Thienthaobm
Hạng B2
29/8/13
190
129
43
Cứ lấy 100 chai đập vô mặt lão thầy bói, hỏi xe nào hợp phong thủy thì mua

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Bác đi 740 chưa mà phán.s450 làm sao so độ sướng với 740 được.còn cayenne là dòng cao nên chạy sẽ khác với 2 con này
Em chưa có tiền đi S7 nhưng em đi 528GT và Mer E,nếu tầm trung em chọn BM,còn tầm cao S7,A8 tuổi ji so với Mer.Còn Cayenn không có ji là dòng cai hết bác nhé.Nó cũng tầm S7,A8,S thôi nhưng nó thuộc Porch nên trên cơ.Nhưng nói về tiện nghi cũng ko bằng Mer nhưng nó đám ưng full nhu cầu từ trẻ trung,sang trọng,đẳng cấp.Như Porche đã từng tiên bố,họ không cần sảng xuất siêu xe,vì những xe họ sảng xuất đã là 1 kiệt tác.Chắc tết em cung mua Cayenn hoặc Pana nè.Mà đang ưu tiên gia đình nên 80% Cayenn.

• Like
Reactions: Thienthaobm