Tập Lái
17/9/18
10
1
3
Xin chào cả nhà, mình là new member, đang lựa chọn 1 e dòng sedan tầm giá 500- 700 triệu, bữa trước có đi tham khảo qua 2 e City Top vs Vios G 2018 trong tầm giá, bảng City Top thì đồ chơi gần như đầy đủ còn a Vios thì thiếu thốn đủ thứ, mà giá a Vios G lên gần 700 triệu xin cả nhà cho ý kiến có nên rước ẻm về k hay rướng tí xíu nếu kéo e Mazda 1.5 AT 2017. Vì mua xe mới lần đầu nên phân vân đủ thứ, cái gì cũng muốn có trên xe, xe bền mà tiền thì ít nên mong cả nhà góp ý cho e. Xin cảm ơn!

Hạng D
9/12/14
1.317
1.035
113
vote City, vi ột làm cái j. Dù 2 em đều xe Ja Băng nhưng em Hòn Đá tôn trọng người VN hơn mấy chú Tòi

• Like
Reactions: duyit79
Hạng B2
10/11/15
164
145
43
42
Làm con Huyndai acent đi bác,bản cao cấp nhất ra biển hơn 600.xe chất trang bị một rừng công nghệ hiện đại nhất, bác sẽ không hối hận khi lấy chiếc đó

• Like
Hạng B2
11/12/15
121
32
38
30
tầm tiền này có thêm Kia Cerato nữa nha bác, rộng với cũng khá ổn về trang bị

• Like
Hạng B2
15/6/18
114
73
28
36
3 comment 3 đáp án khác nhau.
Mua mấy con xe cỏ,thì đc này mất kia.Nhưng đi gia đình chọn em nào rộng rãi mà ngồi cụ ạ.Mazda 3 em thấy ko ổn vì chật,cụ có thể tham khảo thêm Ciaz 2018.Giá ổn,mà lại hàng nhập rộng nhất phân khúc B,dư tiền tha hồ mà đổ xăng.

Em mạnh rạn đưa thêm 1 đáp án khác,đó là Bác nên chọn Xpander ( hẻm lên quan đến Sedan ) một em MPV 7 chỗ đa dụng.

• Like
Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Có 5 ý kiến thì 5 con xe khác nhau!!! Người ta chỉ đề cập 3 con xe thôi thì cho người ta ý kiến trong 3 con đó, tự dưng các cụ nhảy vô quảng cáo SP mình chi vậy?? Bác chủ thớt nên hỏi lý do tại sao chọn xe nữa cho rõ? Chứ không biết gì về xe cũng nhảy vô tán tào lao mệt thêm chứ chẳng tham khảo được gì...

1. Mẫu mã: bác thích con nào nhích con đó
2. Thương hiệu: Nhật => khỏi suy nghĩ (qua đây thấy bác chủ không thích Hàn, nên mọi người khỏi giới thiệu xe hàn chi).
3. Máy móc, hộp số: VIOS & CITY: hộp số CVT. Mazda 3: Skyactiv AT hộp số truyền thống 6 cấp => CVT không bền bằng truyền thống, sửa chữa cũng mắc hơn.

Tùy chủ thớt quyết định xuống tiền, chúc bác chủ nhanh có vô lăng vần....

Tập Lái
17/9/18
10
1
3
Có 5 ý kiến thì 5 con xe khác nhau!!! Người ta chỉ đề cập 3 con xe thôi thì cho người ta ý kiến trong 3 con đó, tự dưng các cụ nhảy vô quảng cáo SP mình chi vậy?? Bác chủ thớt nên hỏi lý do tại sao chọn xe nữa cho rõ? Chứ không biết gì về xe cũng nhảy vô tán tào lao mệt thêm chứ chẳng tham khảo được gì...

1. Mẫu mã: bác thích con nào nhích con đó
2. Thương hiệu: Nhật => khỏi suy nghĩ (qua đây thấy bác chủ không thích Hàn, nên mọi người khỏi giới thiệu xe hàn chi).
3. Máy móc, hộp số: VIOS & CITY: hộp số CVT. Mazda 3: Skyactiv AT hộp số truyền thống 6 cấp => CVT không bền bằng truyền thống, sửa chữa cũng mắc hơn.

Tùy chủ thớt quyết định xuống tiền, chúc bác chủ nhanh có vô lăng vần....
Mình thích sự thẳng thắng tư vấn của bác, chắc theo ý số 1 của bác, ưa mắt e nào vừa túi tiền rước em đó chứ lăng tăng mấy bữa nay nhức não, Cảm ơn bác rất nhiều!

Tập Lái
17/9/18
10
1
3
3 comment 3 đáp án khác nhau.
Mua mấy con xe cỏ,thì đc này mất kia.Nhưng đi gia đình chọn em nào rộng rãi mà ngồi cụ ạ.Mazda 3 em thấy ko ổn vì chật,cụ có thể tham khảo thêm Ciaz 2018.Giá ổn,mà lại hàng nhập rộng nhất phân khúc B,dư tiền tha hồ mà đổ xăng.

Em mạnh rạn đưa thêm 1 đáp án khác,đó là Bác nên chọn Xpander ( hẻm lên quan đến Sedan ) một em MPV 7 chỗ đa dụng.
Lại so sánh thêm 3 e nữa hả? nổ não mất. Thôi đi Martin.