Hạng B2
2/9/19
296
204
43
49
Theo ngu ý của em thì bác 60 tuổi nên hỏi thằng con nó chọn hộ. Dù sao phù hợp với thằng con thì khi nào bác chán cho nó chạy nó cũng thích. Thi thoảng cho nó mượn, hoặc nó chở mình đi chơi.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
góc tư vấn, ăn nói cho nó có chuẫn mực. trả lời với các chú đáng tuổi cha tuổi mẹ mình phải cho đàng hoàng. Còn vớ va vớ vẫn thì lượn đi chỗ khác cho nước nó trong đi em.
hóa ra a sống 2 mặt ahh,, như apple sản xuất bộ nhớ 256Gb cho tất cả ip nhưng bóp dung lượng cho các bản nhỉ,,

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
mình thích hình ảnh như thế này, rất lạc quan và tích cực, truyền năng lượng tích cực cho lớp trẻ. Nhưng đôi khi cũng có những chú lớn tuổi không đủ sức khỏe để làm được như thế này.
đúng á bác,, ng lớn tuổi họ lạc quan và ăn nói có suy nghĩ chứ ko phải nghĩ j nói đó thì dc kính nể thôi,,

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
hóa ra a sống 2 mặt ahh,, như apple sản xuất bộ nhớ 256Gb cho tất cả ip nhưng bóp dung lượng cho các bản nhỉ,,
đúng á bác,, ng lớn tuổi họ lạc quan và ăn nói có suy nghĩ chứ ko phải nghĩ j nói đó thì dc kính nể thôi,,
bác Trác đông Lai khai sáng cho mình đó bác,, bác inbox bác ấy ngen,,
Nghĩ sao thì là chuyện của bạn. Mình không quan tâm. Những gì bạn thể hiện từ qua tới giờ mình thấy bạn thật sự trẻ con. Không những trẻ con mà còn rất lố bịch. Mình hối hận vì đã cung cấp những thông tin cho một con người như bạn đó.Đúng thiệt sự, một người không dám đưa mặt thật lên mạng nói chuyện thì cũng chả đáng để mình nói tiếp. Chào bạn nhé. Mau lớn nha bạn

10/5/17
1.589
1.357
118
Mer có vẻ thông dụng hơn Bác ạ.
Nhưng chi phí bảo trì, thay thế linh kiện chính hãng cao một cách vô lý luôn... Audi chắc còn khan hiếm hơn nữa.

• Like
Reactions: CuBiMi
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Mer có vẻ thông dụng hơn Bác ạ.
Nhưng chi phí bảo trì, thay thế linh kiện chính hãng cao một cách vô lý luôn... Audi chắc còn khan hiếm hơn nữa.
Bác suy nghĩ xem, nhân viên của MEr khi mới vào làm cũng chỉ là một người bình thường, sau khi làm vài năm thì ai cũng đi xe xịn, xây nhà lầu thì thu nhập và phúc lợi của Mer phải cao, mà cao ở đâu ra, do lợi nhuận kinh doanh xe và phụ tùng mà ra chứ đâu. Em có một lần được chia sẽ là lợi nhuận phụ tùng của Mer còn cao hơn cả việc bán xe đó nha. không biết có đúng không.

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải