Chọn xe nào

• Honda civic 1.8

Bình chọn: 1 7,1%
  • mitsubishi outlande

Bình chọn: 12 85,7%
  • 900 triệu giá lăn bánh, chọn Honda civic 1.8, hyundai kona 1.6 turbo

Bình chọn: 1 7,1%

• Total voters
    14
Tập Lái
22/6/17
30
20
8
51
Mình đang phân vân không biết chọn xe nào, nhờ bà con tư vấn dùm. Mình thích xe gầm cao, nhà cũng không đông người, tầm 5,6 người khi nào đi full xe không thì khoảng 3,4 người thường xuyên thôi , ưu tiên trang bị an toàn vì phục vụ cho gia đình là chính. Tham khảo trên Google thấy hộp số CVT không tốt lắm, nhức đầu quá. Mình ở Tân Bình, Sài Gòn muốn mua xe tầm 900 chai đổ lại (giá lăn bánh).Thanks bà con.

Hạng C
30/5/10
599
433
63
Bienhoa
Thích gầm cao thì là câu trả lời luôn rồi , civic cũng hộp số CVT thì phải

• Like
Reactions: aphislh
Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
Mình đang phân vân không biết chọn xe nào, nhờ bà con tư vấn dùm. Mình thích xe gầm cao, nhà cũng không đông người, tầm 5,6 người khi nào đi full xe không thì khoảng 3,4 người thường xuyên thôi , ưu tiên trang bị an toàn vì phục vụ cho gia đình là chính. Tham khảo trên Google thấy hộp số CVT không tốt lắm, nhức đầu quá. Mình ở Tân Bình, Sài Gòn muốn mua xe tầm 900 chai đổ lại (giá lăn bánh).Thanks bà con.
Anh gần chỗ đại lý em nếu được em mời anh qua đại lý Ford bên em tham khảo dòng xe Ford Focus và Ford EcoSport nha anh :D

• Like
Tập Lái
22/6/17
30
20
8
51
Anh gần chỗ đại lý em nếu được em mời anh qua đại lý Ford bên em tham khảo dòng xe Ford Focus và Ford EcoSport nha anh :D
Mình rất thích ford focus nhưng hàng ghế sau hơi chật còn không thích ecosport vì dáng xe nhìn kỳ kỳ

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Out nhé
Mình cũng lưỡng lự Kona và Out
Kona ra giá cao gớm . Thôi làm con Out 2.0 std lăn bánh chưa tròn 900tr :)

• Like