Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
31/12/03
54
9
0
USA
it's a gôd car.

Tập Lái
23/5/05
23
0
0
Việt Nam
www.otosaigon.com
RE: Acura TL

Trích đoạn: huynhc230k

Tại sao phải bấm lỗ hở bác??[8|]Bị phạm lỗi bằng cái móng tay mà phạt bằng cái nắm đấm à??Mà lại chưa nhắc nhở gì??

Bác "thù dai" với em quá , em thề "nể" bác luôn :D

Thế sao bài của oran_vn bị xóa và tác giả còn bị bấm lỗ , trong khi bài viết này người post lấy hình của Family Car đã có đầy đủ hình chỉ mỗi việc post cho trọn vên cũng không làm được , đằng này chỉ đăng mỗi 2 tấm hình rồi bỏ thí đó với một lời bình luận hết sức vô bổ nhạt nhẽo mà lại được tồn tại trên mặt bằng của forum là vì sao ????????????

Xử phạt thì phải công minh chứ đúng không , xử được với người kia như vậy thì người này phạm lỗi tương tự cũng phải Xử y vậy , mới công bằng với người ta chứ [8D]

Còn bác không bằng lòng với cách thức kỷ luật hay sao sao đó thì bác ý kiến với ban điều hành chứ nói với em làm gì , cách phạt bấm lỗ cho trường hợp này là em "học" từ Ban Điều Hành diễn đàn chứ đâu phải em tự chế ;)

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Đề nghị bác Doiphudu chú ý khi post bài thì chỉ nên phát biểu những chuyện gì mà bác biết thật rõ ngọn ngành nó ra sao, chứ không nên phát biểu 1 cách lung tung như thế :mad:. Chúng tôi có lý do để xử lý vi phạm và không có gì là không công bằng cả, việc xử lý luôn được sự nhất trí của tất cả thành viên BĐH. Những kiểu nói như thế này cũng có thể bị coi là vu khống và xúc phạm BĐH đấy, mong bác chú ý. Chúc vui.

Hạng B1
31/12/03
54
9
0
USA

Tui thấy chang co gì ầm ỷ cả/ Muốn biết them ve thông tin các loai xe thì phải đi tìm, các vị nên cở mở chút se biết thêm nhiều cái hay khác . Tui nghi familycarcọm sẽ không phàn này nên dung link của họ

chuc dzui,

CCSU

Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

Bác CCSU là người Tây viết tiếng Việt hay sao thế nhỉ? Huyền ảo quá!

Status
Không mở trả lời sau này.