Hạng C
29/3/05
814
137
43
51
Kính thưa admin, kính thưa Ban QT , topic "Bảo hiểm AAA hay giang hồ" em post lên cho anh em tham khảo về thái độ đối với khách hàng của nhân viên cty bảo hiểm AAA sao bỗng dưng bốc hơi vô tăm tích rồi ạ ??? Không biết bác tay to nào đã lỡ tay move hay del nó rồi ??? :) Ây dà , thiệt là "nhạy cảm" quá !!!

Em nghĩ diễn đàn là nơi trao đổi thông tin để anh em có thể nắm bắt & rút ra kinh nghiệm trong các vấn đề liên quan đến xe cộ.... vậy mà không hiểu sao lại có chuyện này ? Em mong các bác có thẩm quyền giải thích cho em rõ ạ ! :) Thanks các bác !

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
E thấy trao đổi như vậy cũng ok rồi bác, chuyện không rỏ ràng lắm nên tới đó là MOD cho vô bến cũng được rồi. Nếu mà có tấm hình hay gì đó chứng minh chuyện đó có xảy ra, do chính nhân viên AAA gây ra hay do bảo vệ gây ra hay do Cô đó đánh AAA trước .....thì tốt. Nếu chuyện không rỏ ràng mà mình làm vậy ảnh hưởng tới người khác cũng không hay. Vô tình nếu chẳng may không phải thì OS thành lá cải. Thật tình e cũng ko ưa phan kim liên cho lắm...chúc bác vui

Last edited by a moderator:
Tập Lái
29/4/10
17
0
0
Bác ngoinhaxanh nói đúng đó bác chủ thớt. Admin họ kiểm duyệt nội dung, các bài đăng mang tính chất spam hay có tính chất quá cá nhân thường bị removed. Các diễn đàn khác cũng thế. Bác chủ thớt bớt bức xúc nhé. Tìm một topic khác để bàn bạc và ráng nhét nội dung bác cần chuyển tải vào cho đỡ bức xúc. Ac Ac
, đó là chiêu rất phổ biến của các sếu nhà mình bác ựa!