Hạng B2
18/7/15
145
78
28
Thành Phố Hồ Chí Minh
E đang sử dụng santafe 2015 CKD nhờ các Bác tư vấn gắn camera bên gương chiếu hậu cửa phụ...các Bác tư vấn e loại nào, địa điểm gắn uy tín và độ thẩm mỹ cao...he he cái này quan trọng lắm các Bác và cuối cùng là cái giá chuẩn của e nó.
Cám ơn các Bác lắm lắm

24/3/10
4.364
3.876
113
E đang sử dụng santafe 2015 CKD nhờ các Bác tư vấn gắn camera bên gương chiếu hậu cửa phụ...các Bác tư vấn e loại nào, địa điểm gắn uy tín và độ thẩm mỹ cao...he he cái này quan trọng lắm các Bác và cuối cùng là cái giá chuẩn của e nó.
Cám ơn các Bác lắm lắm
Anh ghé Phan Văn Trị, đối diện Toyota Gò Vấp gặp anh Linh Nprotect ảnh làm cho giá hạt dẻ nhen.

• Like
Reactions: Khiluoi
24/3/10
4.364
3.876
113
Cám ơn Bác XÌ TRUM TÍ ĐÔ....he he để rảnh e ghé xem thế nào về báo cáo các Bác ngay
Gắn camera bên gương hậu yêu cầu Linh nó gắn bật tắt tự động theo xinhan cho tiện nhé, mở xi nhan trái tự bật camera, tắt xinhan trái thì 3 giây sau camera tự tắt, nếu vừa mở xinhan vừa de thì chỉ có camera de được bật thôi nhé.

• Like
Reactions: virgo and Khiluoi
Hạng B2
18/7/15
145
78
28
Thành Phố Hồ Chí Minh
Gắn camera bên gương hậu yêu cầu Linh nó gắn bật tắt tự động theo xinhan cho tiện nhé, mở xi nhan trái tự bật camera, tắt xinhan trái thì 3 giây sau camera tự tắt, nếu vừa mở xinhan vừa de thì chỉ có camera de được bật thôi nhé.
He he...Bác nhiệt tinh kinh kinh luôn. Mec xi bop ku Bác nhé.

Hạng B2
18/7/15
145
78
28
Thành Phố Hồ Chí Minh
Bác có thể cho e biết giá luôn không? Để e chuẩn bị đạn dược cho đầy đủ rùi lên đường. Hoặc Bác cho e xin số điện thoại của Bác Linh nhé