Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Ăn ngon khu vực thành phố Bến Tre

Xin chỗ ăn ngon ở khu vực thành phố Bến Tre.
Không biết có thớt nào làm về chủ đề ăn ngon ở thành phố Bến Tre chưa nên em làm.

Dạ vâng quán này của em. Quán em trước giờ chỉ bán bún bò thôi nhưng hôm nay sẽ bắt đầu bán thêm các món ăn khác để đa dạng hơn cho mấy anh mấy chị lựa chọn.

Anh em Os nào sống ở khu vực thành phố Bến Tre mình tới quán ủng hộ giúp em hay anh em nào có dịp về TP Bến Tre thì ghé em nhé.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: biển hiệu
Hạng C
3/1/18
508
6.983
111
Quá hấp dẫn bác ơi .
Có điều dĩa này 35 ngàn , thì e là hơi ít ...

Tập Lái
2/3/20
40
26
18
26

Anh em OS có về Bến Tre chơi hay anh em khu vực Bến Tre thì ghé quán cf của em chơi nhé :D phù hợp cả công việc lẫn hẹn hò, đặc biệt cực thích hợp cho gia đình luôn nha ^^ haha
Còn vài quán ăn ngon ở Bến Tre thì em về lúc nào cũng ăn sang phở Ánh Hồng, cơm tấm Bé Sáu hoặc cô Mười (rất nên thử vì cơm tấm ở Bến Tre khác nhiều ở SG, hủ tiếu Pate, bánh ướt Biểu Ký (cũng đặc biệt luôn), nhà hàng thì nên thử nhà hàng nổi Bến Tre hoặc nhà hàng Sáu Hùng. Tất cả đều có thể đạu oto

Hạng F
29/10/16
11.586
22.225
113
Pháp
Quang trọng là
  • Thêm hình
  • Thêm tiện ích (thí dụ như nhà nghĩ dưỡng, sinh thái) nếu có
  • Món ăn thức uống, chủ yếu là món mặn hay café thư giản
  • Địa chỉ và điện thoại
  • Và ... giá tiền

Nếu có đầy đủ tin tức thì tôi sẽ thăm thử và được khấu chiết 20% vì là OS nhá :):):)

• Like
Reactions: duongminhtan
Hạng B2
2/1/17
168
257
65
40
View attachment 2155857

Anh em OS có về Bến Tre chơi hay anh em khu vực Bến Tre thì ghé quán cf của em chơi nhé :D phù hợp cả công việc lẫn hẹn hò, đặc biệt cực thích hợp cho gia đình luôn nha ^^ haha
Còn vài quán ăn ngon ở Bến Tre thì em về lúc nào cũng ăn sang phở Ánh Hồng, cơm tấm Bé Sáu hoặc cô Mười (rất nên thử vì cơm tấm ở Bến Tre khác nhiều ở SG, hủ tiếu Pate, bánh ướt Biểu Ký (cũng đặc biệt luôn), nhà hàng thì nên thử nhà hàng nổi Bến Tre hoặc nhà hàng Sáu Hùng. Tất cả đều có thể đạu oto
Cho ít hình va địa chỉ nhé bác, mấy lần về BT chỉ toàn ở KS Dừa, rồi ra ăn NH Nổi với NH TTC. Thấy đồ ăn ok ổn, giá hợp lý. Để theo lời bác test thử mấy quán trên

Tập Lái
2/3/20
40
26
18
26
Cho ít hình va địa chỉ nhé bác, mấy lần về BT chỉ toàn ở KS Dừa, rồi ra ăn NH Nổi với NH TTC. Thấy đồ ăn ok ổn, giá hợp lý. Để theo lời bác test thử mấy quán trên
Bác lên google Maps search IOKKOI Coffee Vietnam chỉ bác tới tận nơi luôn :D địa chỉ là 92B Nguyễn Văn Khước, KP5, P.phú khương TP.Bến Tre nha ^^

• Like
Reactions: tekken123
Hạng B2
25/6/19
187
277
64
43
Bác lên google Maps search IOKKOI Coffee Vietnam chỉ bác tới tận nơi luôn :D địa chỉ là 92B Nguyễn Văn Khước, KP5, P.phú khương TP.Bến Tre nha ^^
bác cho thêm nhiều hình ảnh và menu của quán đi bác