Hạng B2
18/7/14
146
115
43
64
Có thể do không có kinh phí tài trợ
Bác có theo dõi mới thấy: một chương trình có sức hút đông đảo tài xế như thế thì không thiếu nhà tài trợ-quảng cáo đâu!

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Chương trình hay thế mà bị dẹp là sao? Lên xe em toàn mở 2 chương trình này nghe. Cũng nhiều Bác tài lúc đầu rất ngu ngơ nhưng đã vỡ lẽ ra rất nhiều từ chương trình này. Thỉnh thoảng 2 người MC còn bày cách để đối phó với tình trạng ăn bẩn của xxx. Mới hôm trước nghe định in logo mới cho BHDX nữa mà. Chắc không phải vì lý do tổng kết dồi. Chắc lý do tế nhị thoy.

Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
Chương trình này do Shell VN tài trợ, bác nào đt lên hỏi phòng marketing thử xem sao
Shell ri mo la gì đó với anh Number1 của Tân Hiệp Phát

Hình như lấn cấn gì ở chỗ Number1 thì phải...

Mới hôm trước sinh nhựt hoành tráng, tháng sau lại dẹp... hây dà...

• Like
Reactions: high_lander
Hạng C
17/3/11
501
119
43
Các bác ơi, 2 chương trinh: AN TOÀN VỀ NHÀ và BẠN HỮU ĐƯỜNG XA của Đài tiếng nói nhân dân TP.HCM chính thức dừng phát sóng từ hôm nay.
Đón con buổi chiều, em cũng lâu lâu nghe 2 chương trình này.
2 chương trình này được anh em tài xế xe tải và xe khách quân tâm nhiều lắm. Vì cũng là nơi anh em bày tỏ các bức xúc về giao thông và về xxx
Hỏng lẽ vì lý do đó mà bị dừng??? Hồi chiều em nghe cô dẫn chương trình xúc động khóc lun... mà hok nói lý do CHÍNH ĐÁNG dừng...
Anh em OS mình chắc cẩn thận...hok khéo TRÊN TRƯỜNG THIÊN LÝ VÀ CÁC THẮC MẮC BIẾT HỎI AI mà bị closed thì răng hè???
Chắc đụng chạm nồi cơm của ai rồi...

• Like
Reactions: high_lander