Hạng B2
18/7/14
146
115
43
64
Các bác ơi, 2 chương trinh: AN TOÀN VỀ NHÀ và BẠN HỮU ĐƯỜNG XA của Đài tiếng nói nhân dân TP.HCM chính thức dừng phát sóng từ hôm nay.
Đón con buổi chiều, em cũng lâu lâu nghe 2 chương trình này.
2 chương trình này được anh em tài xế xe tải và xe khách quân tâm nhiều lắm. Vì cũng là nơi anh em bày tỏ các bức xúc về giao thông và về xxx
Hỏng lẽ vì lý do đó mà bị dừng??? Hồi chiều em nghe cô dẫn chương trình xúc động khóc lun... mà hok nói lý do CHÍNH ĐÁNG dừng...
Anh em OS mình chắc cẩn thận...hok khéo TRÊN TRƯỜNG THIÊN LÝ VÀ CÁC THẮC MẮC BIẾT HỎI AI mà bị closed thì răng hè???

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/7/14
146
115
43
64
Hy vọng là có câu trả lời chính đáng cho chương trình này vì sao lại NGƯNG
Dạ, cô dẫn chương trình cũng nói lý do là để tổng kết, bla...bla...sẽ ra mắt chương trình mới hấp dẫn hơn, hay hơn,...bla...bla...mà cổ nói cổ cũng khóc...
Anh em tài xế xe tải, xe khách thì bất ngờ, chưng hửng,... vì mọi người đang rất quan tâm và rất thích... và thật sự bây giờ các chương trình phát thanh rất khó thu hút được người nghe nhiều ... vậy mà...haizzx
Vậy phải chờ thôi...

• Like
Reactions: Landcruiser99
Hạng B2
1/10/12
202
132
43
Thật đáng tiếc! Em cũng hay nghe 2 ct này.đụng chạm đến lợi ích bọn xxx nên ko thể tồn tại.chán cái xứ thiên đường này:3dmong:

Hạng C
31/8/14
808
850
93
Mạng internet do nhà nước quản lý nên muốn dẹp thì dẹp được ngay thôi bác ơi.
Thế em hỏi bác trang bbc nhà nước cũng dẹp mà có dẹp được đâu. Chỉ có nước cắt đứt internet. Mà điều này vào thời điểm hiện nay em nghĩ là ko thể