Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Dạ pác Lơ nói đúng đó các pác ơi, hiện đang tìm nhà tài trợ mới cho chương trình. Em cũng rất buồn!
Vậy mợ này làm việc trong chương trình BHDX hả? Xin chia buồn cùng mợ và mọi người.

em thắc mắc chút: chưa có ai tài trợ thì đài bỏ tiền ra để nuôi, coi như là bỏ vốn đầu tư. Chương trình được thính giả ưa thích thì dễ kiếm quảng cáo / tài trợ thôi

• Like
Reactions: high_lander
Hạng B2
1/1/15
159
246
43
58
Việc thả nửa kín nửa hở em nghĩ cũng nằm trong tính toán cả bác ạ.
Về vấn đề kỹ thuật thì không khó để có thể chặn hoàn toàn việc bác truy cập đến 1 website hay 1 ứng dụng nào đó.
Ngày xưa em cũng hay đọc BBC, Việt ngữ thôi vì chưa đủ trình để đọc tiếng Anh. Nhưng đọc nhiều rồi cũng chán. Vì cũng chỉ 1 chiều mà thôi.
Hầu hết những tin mà các báo đăng ( em đang nói chung) so với sự thật mà em được biết và chứng kiến đều có sự chênh lệch khá nhiều.
H em đọc báo chỉ để biết có sự kiện đó thôi. Còn kết luận và bản chất thế nào thì cứ phải từ từ
Em giống bác này nè, bây giờ xem bbc hết hay rồi, mà lúc này cũng ko vào được nữa

Hạng C
17/9/14
879
3.155
93
Thế em hỏi bác trang bbc nhà nước cũng dẹp mà có dẹp được đâu. Chỉ có nước cắt đứt internet. Mà điều này vào thời điểm hiện nay em nghĩ là ko thể
Bác quá chủ quan và mơ mộng !
AN TOÀN VỀ NHÀ và BẠN HỮU ĐƯỜNG XA của Đài tiếng nói nhân dân TP.HCM vừa bị "dẹp"... hic hic

Hạng C
28/7/14
569
769
93
Em xin đính chính, ở Việt Nam có diễn viên hài Công Lý, nêm nói đúng phải là: Công Lý là diễn viên hài. Giống như hình ảnh minh họa của một nhà xuất bản nào đó.
:3dcuoi:
em nhớ 1 câu của bác gì gì đó trên OS nhà mình " Ở VN ai cũng biết CÔNG LÝ chỉ là diễn viên HÀI "

Hạng F
24/11/13
9.041
53.376
113
E cũng nghe mấy lần, toàn mấy ae xe tải hỏi và trả lời thấy đúng quá nên xxx cho dẹp

• Like
Reactions: high_lander
Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
các bác xài Zello cẩn thận tí, xxx cũng cài zello và add kênh QL 20 đó nhé ! :3danbanh:
đáng lẽ mấy cái hay như vậy phải phát triển nhiều hơn chứ. phát thanh thấy ok thì lên hẳn truyền hình cho dân biết thông tin, " chứ bây jo nhiều người không biết bánh mì vs tờ rơi có ý nghĩa gì ".
hôm bữa má em đọc tờ báo, trong đó có nội dung. " lương tăng ca của CSGT không mua được ổ bánh mì "
má nói. "đi làm gì mà nhà nước trả lương không đủ mua ổ bánh mì , thấy mà thương ".