Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
người ta ra 1 chương trình phát thanh để phổ biến luật GTĐB cho dân biết ,để góp phần lưu thông ổn định và an toàn, thế mà lại dẹp bỏ, mặc dù e không biết vì lý do gì nhưng e nghĩ chắc đụng đến chén cơm chén cháo gì rồi đây. Không lẽ bắt người ta "ngu" mãi cho mấy ông đè đầu cưỡi cổ hoài sao?.
Xứ sở thần tiên là vậy sao?

Tập Lái
6/12/14
31
32
18
39
Các bác ơi, 2 chương trinh: AN TOÀN VỀ NHÀ và BẠN HỮU ĐƯỜNG XA của Đài tiếng nói nhân dân TP.HCM chính thức dừng phát sóng từ hôm nay.
Đón con buổi chiều, em cũng lâu lâu nghe 2 chương trình này.
2 chương trình này được anh em tài xế xe tải và xe khách quân tâm nhiều lắm. Vì cũng là nơi anh em bày tỏ các bức xúc về giao thông và về xxx
Hỏng lẽ vì lý do đó mà bị dừng??? Hồi chiều em nghe cô dẫn chương trình xúc động khóc lun... mà hok nói lý do CHÍNH ĐÁNG dừng...
Anh em OS mình chắc cẩn thận...hok khéo TRÊN TRƯỜNG THIÊN LÝ VÀ CÁC THẮC MẮC BIẾT HỎI AI mà bị closed thì răng hè???
OS cũng sẽ bị dừng hoặc sẽ không cho phép các bạn post bài xxx đâu, tôi chắc luôn :d

Hạng D
16/7/13
1.304
14.718
113
người ta ra 1 chương trình phát thanh để phổ biến luật GTĐB cho dân biết ,để góp phần lưu thông ổn định và an toàn, thế mà lại dẹp bỏ, mặc dù e không biết vì lý do gì nhưng e nghĩ chắc đụng đến chén cơm chén cháo gì rồi đây. Không lẽ bắt người ta "ngu" mãi cho mấy ông đè đầu cưỡi cổ hoài sao?.
Xứ sở thần tiên là vậy sao?
Đôi khi cũng phải giả ngu...để tồn tại trong xh này đó bác ah....khôn quá...thành thật quá...liêm khiết quá...tố cáo đúng quá...chúng nó cho 1 liều phóng xạ XXX...thì lại suy tủy...tèo....vợ con ai nuôi...vợ 2 ai lái....hehehehe

Hạng B2
18/7/14
146
115
43
64
Kết thúc có hậu rồi các bác ơi! Ban Giám đốc Đài phát thanh TP.HCM đã có lắng nghe. Chương trình đã được phát lại rồi ạ.
Đúng là 1 tin vui đầu năm 2015!

Hạng B2
20/3/14
431
249
63
Kết thúc có hậu rồi các bác ơi! Ban Giám đốc Đài phát thanh TP.HCM đã có lắng nghe. Chương trình đã được phát lại rồi ạ.
Vậy hả bác, có thông báo gì ko ?

Hạng B2
5/12/12
239
22
18
TPHCM
chỉ có An Toàn Về Nhà thôi bác
Bạn Hửu Đường Xa vẫn ngưng nhé