Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Hihi, tại hôm qua dợt xe mà thầy m quên để nắp chai nước dô, nên m phải căn dấu trắng nhỏ xíu trong xe. Vậy đi thi họ sẽ để nắp chai cho m hả bạn, và canh ngay cột, là cột điện ngay giáp mí đen trắng ha b, cảm ơn b nha. Trưa nay m thi rồi mà h tâm lý ở đâu đâu. Haizzz.

Lúc thi chắc chắn có nắp chai, yên tâm đi. Nhớ bình tĩnh và đi thật chậm, thời gian tới 18 phút lận, nhả côn từ từ

• Like
Reactions: Yellowfish9x
Tập Lái
9/1/18
28
1
1
33
Lúc thi chắc chắn có nắp chai, yên tâm đi. Nhớ bình tĩnh và đi thật chậm, thời gian tới 18 phút lận, nhả côn từ từ
Huhu, cảm ơn b lắm lắm vì đã trấn an m. Tên m gần cuối bảng chữ cái nên h chưa thi. Chắc xế xế.

Tập Lái
9/1/18
28
1
1
33
Thi cử sao rồi?

Qua nay m sốc quá nên chưa kịp thông báo cho b và mn, m thi chọn xe yếu quá, mặc dù trước khi thi một ngày là m dợt nó, nhưng ngày thi m gặp một chị quen trong lúc học đã thi xong lúc 1h mấy do đi buổi sáng, còn m đi buổi trưa chiều gần 3h mới thi, chị cảnh báo với m là sáng giờ xe đó thi rớt k đó, nhưng m k dám chọn xe khác vì nghĩ hôm qua có chạy nó, sau khi chờ thi, tới lượt m mấy thầy hỏi nhau xe số 06 đâu rồi, đi kiếm 1 hồi mới ra( lúc đó m cảm thấy k ổn rồi, nghĩ chắc tại k ai chọn nãy h nữa nên mới k biết ở đâu) lên xe mới qua dc dừng đúng vạch stop ng đi bộ, rồi tới dốc cầu mặc dù dừng chính xác, nhưng khi bỏ côn cho xe rung vứt thắng nhưng xe bò qua dốc k nổi, nó còn tuột chút nữa chứ, lật đật thắng lại, rà côn tiếp đến khi qua dc thì nghe máy nói rớt m hết hồn luôn, quay qua dòm máy còn 75d, hồn m như xuất bay lên mây luôn, k ngờ nổi luôn. Qua nay buồn nên k còn tâm trạng gì luôn.
Cảm ơn b quan tâm nha... m định thông báo mà buồn quá nên chưa thông báo...

M tiếc là gặp một thầy rất tốt mà m vẫn thi trượt,...

Hạng B2
10/10/17
175
98
28
39
Xe số 6 do chạy nhiều nên chiều máy yếu. Nhưng bác lưu í là lúc dừng ngang cầu nhả côn xong thì nhả thắng và thêm ga vào. Cách xử lý mấy xe yếu là vậy. Chúc bác may mắn lần sau

• Like
Reactions: Pna606191
Hạng B2
12/3/18
288
169
58
44
Qua nay m sốc quá nên chưa kịp thông báo cho b và mn, m thi chọn xe yếu quá, mặc dù trước khi thi một ngày là m dợt nó, nhưng ngày thi m gặp một chị quen trong lúc học đã thi xong lúc 1h mấy do đi buổi sáng, còn m đi buổi trưa chiều gần 3h mới thi, chị cảnh báo với m là sáng giờ xe đó thi rớt k đó, nhưng m k dám chọn xe khác vì nghĩ hôm qua có chạy nó, sau khi chờ thi, tới lượt m mấy thầy hỏi nhau xe số 06 đâu rồi, đi kiếm 1 hồi mới ra( lúc đó m cảm thấy k ổn rồi, nghĩ chắc tại k ai chọn nãy h nữa nên mới k biết ở đâu) lên xe mới qua dc dừng đúng vạch stop ng đi bộ, rồi tới dốc cầu mặc dù dừng chính xác, nhưng khi bỏ côn cho xe rung vứt thắng nhưng xe bò qua dốc k nổi, nó còn tuột chút nữa chứ, lật đật thắng lại, rà côn tiếp đến khi qua dc thì nghe máy nói rớt m hết hồn luôn, quay qua dòm máy còn 75d, hồn m như xuất bay lên mây luôn, k ngờ nổi luôn. Qua nay buồn nên k còn tâm trạng gì luôn.
Cảm ơn b quan tâm nha... m định thông báo mà buồn quá nên chưa thông báo...

M tiếc là gặp một thầy rất tốt mà m vẫn thi trượt,...
Sao em không đệm ga thêm. Xe nó tả em phải đệm ga nó mới lên được chứ giữ côn chỉ để nó đừng trôi thôi. Bài dốc cầu không khó. Bài ghép dọc mới khó qua đó em. Cố lên!

Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
Sao em không đệm ga thêm. Xe nó tả em phải đệm ga nó mới lên được chứ giữ côn chỉ để nó đừng trôi thôi. Bài dốc cầu không khó. Bài ghép dọc mới khó qua đó em. Cố lên!
Chính xác, dậm thêm chút ga cho nó đậm đà...:mad:
Em lại thấy ghép ngang ghép dọc k khó...Em sợ dốc nhất, tại nó có thể uýnh rớt trực tiếp..

Hạng B2
10/10/17
175
98
28
39
Chính xác, dậm thêm chút ga cho nó đậm đà...:mad:
Em lại thấy ghép ngang ghép dọc k khó...Em sợ dốc nhất, tại nó có thể uýnh rớt trực tiếp..
Cái ghép dọc nó có thể trừ sạch điểm của bác nha đừng đùa. Nhiều người chết ở phút 90 mới đau.