Hạng C
16/4/16
752
951
98
Vũng Tàu
Cách đây khoảng 1 năm, toy ra mấy e rộng mồm bị chửi quá mà giờ Hyundai, Mazda ra cái mỏ ớn ăn luôn thì được khen. Ý kiến cá nhân

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
hay phải ngồi dũa móng tới cứng tay từ sáng tới tối!!!

Ngồi dũa móng từ sáng tới tối mà tụi Mẽo nó coi như chó, mở miệng ra là cứ muốn tống khứ cái bọn ngoại lai ấy về xứ cho rảnh. Ấy vậy mà khối kẻ lấy làm tự hào kiếp làm... ấy... lắm bác ạ.

• Like
Reactions: thedeathline
Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Xời, quan chức chạy xe ôm toét cả mông, bán chổi đót mòn cả đít mới gom được 52 tỷ mua quốc tịch Síp Sìp Sịp.
Bạn nghĩ muốn đi nước ngoài sống sẽ rất đơn giản à :)))
Vấn đề là thằng đấy lấy được quốc tịch ngoại, sang bên đấy ở thì bọn Síp nó xem ra cái gì? Giẻ lau hay đống shit? Đó mới là chuyện đáng nói bác ạ.

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Bên nước ngoài văn minh, người ta trọng nhau ở cái tài cán, cái nhân các sống của bạn, cái bạn đang đóng góp cho cộng đồng cho xã hội, chứ ko phải trọng bạn vì bạn là thằng quan tham có tiền có của, hay bạn là phú nhị đại lái siu xe và đi chơi người mẫu .. mà mấy thằng đó qua nước ngoài thì người ta coi nó như giẻ rách là đúng rồi. Tiền nó ăn chặn của nhà nước của người dân chứ có phải nó làm ra đâu mà đòi người ta không khinh !
Vấn đề là thằng đấy lấy được quốc tịch ngoại, sang bên đấy ở thì bọn Síp nó xem ra cái gì? Giẻ lau hay đống shit? Đó mới là chuyện đáng nói bác ạ.