Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site
Hôm trước tôi chạy qua đường Ngô Quyền, gặp một em Mazda 3 màu đỏ, độ vành inox cỡ khoảng 17-18 và ốp một cái mặt nạ inox trông rất đẹp. Có bác nào biết mua cái mặt nạ đó ở đâu thì cho tôi biết nhé. Xin cảm ơn nhiều.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Bác nào biết chỗ mua mặt nạ inox của Mazda 3?

[8D]sao bác không chạy lại hỏi tận tay day tận mặt luôn.để bây h thì muộn quá còn đâu

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Lúc đó tôi chỉ thấy xe đỗ bên lề đường. Đâu có thấy ai mà hỏi đâu bác?

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: axela

Lúc đó tôi chỉ thấy xe đỗ bên lề đường. Đâu có thấy ai mà hỏi đâu bác?
Sao bác không cầm hòn đá to ấy,bác chỉ cần đảo đến vòng thứ 2 là bác gặp được chủ xe ngay.:D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Saigon Part có cái đó hay sao đó bác, hình như cái mặt nạ của Ma3 & Ma6 như nhau thì phải. À cả cái shop Ngọc Hạnh ở Ký Con cũng có đấy, mấy tháng trước có ghé đó , đứa bán hàng gạ gẫm bán cái đó cho tôi thay vào cái Ma6 nhưng tôi bảo là "em ra nhìn cái mặt nạ xe của anh rồi hẵng bảo anh thay hay không nhá" em ấy đi ra nhìn rồi vào cười và bảo tôi "hi hi, ừ của anh đẹp & lạ hơn thật, anh không thay cũng phải" ;)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Xin cảm ơn bác minhtit. Tôi sẽ qua Saigonpart xem sao. Xin hỏi bác có cái ảnh nào chụp khuôn mặt kiều diễm con Mazda 6 của bác không thì post lên cho anh em cùng chiêm ngưỡng.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Cũng thường thôi bác, giống cái này này

Bác nào biết chỗ mua mặt nạ inox của Mazda 3?

bản quyền của bác PMC

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

À thì ra bác axela bảo cái lưới inox giống y chang của em phải không bác minhtit nhi ???

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Cái mặt nạ Mazda 3 mà tôi nhìn thấy có mắt nhỏ hình quả trám, tức là khá giống so với mắt quả trám của mặt nạ gin. Không giống với cái hình trên Mazda 6 mà các bác post lên.

Tập Lái
20/1/07
4
0
0

Bác mypt lấy mấy cái hình này ở đâu vậy có thể cho em biết địa chỉ có được ko