Hạng B2
6/7/11
353
14
18
Chao cac bac
Tinh hinh la nha em sap di rs rock water bay nhung ko bit cho do co tien nghi va chu yeu la tam bien co thoai mai ko, dac biet dv an uong co ngon ko.mong bac nao da tung di cho em ykien ah.

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
Tùi đi ra đó cũng được vài lần, có ý kiến như sau :
1. Phòng ốc thì cũng được, nhưng đặc biệt các phòng A208,209,210 ... hình như hệ thống thoát nước sàn được lắp đặt trực tiếp vào BTH nên trong VS rất hôi
2. Ăn điểm tâm sáng thì cũng tạm, ăn tối và ăn trưa bác nên ra ngoài ăn, có thể chở gđ vào PT hay ra các quán hải sản gần đó

Hạng B2
20/4/07
495
5
0
65
@Bác dung.doan.
Thời điểm tháng 04/2010.
Em cư trú ngày thường trước 30/04 nên cũng thấp điểm: Giá phòng: 1.400.000đ/2 người.
Cảm nhận của cá nhân em: Về tiện nghi, sạch sẽ: Trung bình. Phục vụ: Trung bình kém. Ăn uống: Em không rõ do ra ngoài ăn. Ăn sáng: Tạm được. Tắm biển: Bãi tắm nhỏ. Hồ bơi: Tốt. View: Rất đẹp.

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
Ah, có bãi biển riêng + hồ bơi nước mặn
@congduale : thời điểm bác đi năm 2010 giống em quá, lúc đó mấy cái mái lót gạch tàu còn để trống, qua hè 2011 vừa rồi em có ra lại thì nó mở rộng, mái cái sân thường đều làm phòng hết ...
@dung.doan : bãi tập biển nằm bên phải hồ bơi đó bác

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
RWB thì cũng tạm ổn đó cụ chủ. Em ra đó hồi 3/2011. Nói chung rất phù hợp cho giá tiền như vậy.
Về phòng/Dịch vụ: Em thấy cũng tạm ổn.
View KS: tuyệt đẹp, nhưng phải chọn view biển nhé.
Hồ bơi: tuyệt, sát biển, nước mặn, có bar sát bên nên thoải mái.
Bãi biển: tạm được, đá nhiều, sóng lớn, không phù hợp lắm với bơi lội (hay do em đi mùa gió nên sáng thì tạm chứ chiều là sóng to lắm).
Ăn uống: tạm được, nhưng em thích ra ngoài, chỗ mũi Kê Gà đó (Quán Trọng Thủy, Cây Dừa), món ăn cũng được, thích ăn gì thì kêu họ làm.
Mũi Kê Gà: đặt tàu chỗ mí quán ăn đó (hình như Tàu ông Bảy thì phải), 50K/người (hay 2 người gì đó em quên mất), leo lên tháp thì cho thêm mí anh BV 10/20K gì đó.
Em chỉ có nhiêu thông tin thui, chủ yếu là ở RWB hưởng thụ, relax thui, ít đi đâu.

Hạng D
29/6/11
1.054
455
83
Dịch vụ kém lắm có điều ở đây làm em nhớ mãi,
1. Vừa nhận phòng tìm cái thìa để pha sữa cho bà cả - không có - hỏi mượn đòi thế chấp tiền tươi 20K
2. Gọi nhờ xe đi ăn quán cây dừa chưa đầy 10km cả đi và về anh tài xin cho em 300K.
3. 2 đêm em ở đêm nào cũng cúp điện vài lần :(( ( em chưa từng thấy điều này trước đây ở các resort khác).
4.TV thì mờ mà ít kênh

Bác nên cân nhắc nhé

Tập Lái
21/4/11
31
0
0
54
gia đình mình vừa đến đây 26 tết 2012,
nói chung OK. view đẹp,cây xanh, lối đi đẹp, phục vụ tốt. bãi biển hẹp, nhiều đá không tắm được, chỉ tắm hồ nước mặn thôi
các món ăn ở đây bình thường. Họ tận dụng mặt bằng lầu 1 , nhà hàng ăn để nuôi chim yến nên khá ồn.hình như mình ở phòng 201, view nhìn ra biển tuyệt đẹp. gửi Bác hình mình chụp để Bác tham khảo.
ủa sao tài khoản không cho mình post hình nhỉ..

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
Chỉ có thể nói là chán, bãi tắm biển nhỏ và xấu, hồ bơi thì nước mặn, ăn thì nghèo nàn không có nhiều món để lựa chọn, năm 2010 em được tặng voucher 2 đêm miễn phí, thế là ở có 1 đêm chịu không nổi đành bỏ đêm còn lại luôn Phi thẳng ra Pandanus ngoài Phan thiết luôn.