Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Oto mới đi có 100.000 km mà khoe cái gì, con wave tàu nó còn làm được chuyện đó. đã là xe hơi thì cứ 500.000km hãy nên khoe. Mà mấy em Honda chắc chạy tới đó là rụng bánh hết mịa nó rồi. mới có vụ rụng bánh CR-V đó. nãn vãi.
http://nghean24h.vn/xe-honda-lexus-cung-gay-truc-roi-banh-sau-va-cham-tai-viet-nam-a559453.html
Ờ mình lại thua a dồi! Thôi mình đi tiếp con xe xe này vợi:D
Đúng xe HD ko ổn a ha! Xe đíu ji đi quài ko hư để cân lạc xoong à :p
A cần hình xe Mazda mà mình buông bỏ hơm!? Cháy ko nguyên nhân luôn nha a

Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Ít ra thì phần khủng gầm và vỏ của huyndai,kia hơn mấy con civic, toy, Mazda cùng phân khúc nhiều nhé, trình độ công nghệ thép của Hàn ko thua nhật. Nhưng chất lượng khung gầm thép của các xe nhật lắp ráp tại Việt Nam bị cắt giảm rất nhiều nhé. So với tầm tiền Mazda thì mua cerato, chưa xét đến option, khung gầm Mazda ko có cửa so với cerato, đừng đặt tính mạng vào mấy vỏ tôn di động như Mazda, altis, vios nhé. Tốt nhất lấy con xe hàn nhập, đắt hơn chút xíu, nhưng xảy ra chuyện mới biết nó cứu tính mạng mình nhá.
Ờ ha, dân mình ngu thiệt. Mà gần cả thế giới này cũng ngu thiệt. Con xe khung gầm ngon thế, option ngập mặt thế mà sao cứ đâm đầu vào Toy, Hon nhỉ :)). Mà cái bọn Hyundai j ấy cũng ngu cơ. Xe ngon thế mà sao tự đánh giá mình thấp, bán rẻ thế nhỉ =)). Cứ phải chịu chiếu dưới là sao Khung gầm cerato hơn ở chỗ nào ấy thím, nói thì phải có bằng chứng. Chứ nói ko ai cũng nói đc. Ít ra cũng có 1,2 cái link như này này
https://news.zing.vn/xe-hyundai-lien-tuc-gap-loi-dinh-an-trieu-hoi-post884931.html
https://m.dantri.com.vn/o-to-xe-may...oi-nguy-hiem-chet-nguoi-20180611004614341.htm
https://cafeauto.vn/thi-truong/10-thuong-hieu-o-to-dang-tin-tuong-nhat-2018-19246.html

Hạng B2
29/4/15
298
1.745
103
36
Bác ay là sale của Mazda, nghề kiếm cơm của người ta, đừng chấp bác ơi, em đi ra đây, cho bác ấy tự biên tự diễn, còn chất lượng xe mazda thế nào thì ai cũng biết rồi. :))

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Mịa, phá quá thì hư thôi. Đã k biết thì đừng có đú. Xe tăng mà phá còn hư nói chi xe. Xe méo gì mà cân lạc xoong. Làm như phế thải vậy. Mà coi đó, lại sắp cháy đến nơi như chiếc kia rồi đó. Hehe

Tập Lái
21/2/19
2
2
3
Xe ổn với tầm giá, tiết kiệm xăng nhưng nhược điểm là hơi yếu, ga ko được đều hay bị giật và có độ trễ cao khi chuyển số!

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác ay là sale của Mazda, nghề kiếm cơm của người ta, đừng chấp bác ơi, em đi ra đây, cho bác ấy tự biên tự diễn, còn chất lượng xe mazda thế nào thì ai cũng biết rồi. :))
CX-5 nhà em có nên em biết chất lượng nó thế nào nè. Nói chung xe Tào mác Nhật dc vậy là okie rồi. :rolleyes: Mazda có những chiếc xe số sàn, 2 cửa rất ngon ở Mỹ. Còn Mazda ơr đây chừng đỗi em biết gòi. :D

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
838
24.590
93
Tránh ngay M3, cứ hàn xẻng là đỉnh của nhọn,

Theo em với tình hình giao thông và giá tiền thì mua KONA cũng là một lựa chọn tốt

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tránh ngay M3, cứ hàn xẻng là đỉnh của nhọn,

Theo em với tình hình giao thông và giá tiền thì mua KONA cũng là một lựa chọn tốt
Kona máy 2 chấm, chạy đường thành phố toàn hơn 10 lít / 100km. Ngày em đi lòng vòng cũng 40-50km. Mấy bữa nay Sài Gòn đông lại rồi, toàn bò với phanh, chạy rón rén :rolleyes:

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
838
24.590
93
Kona máy 2 chấm, chạy đường thành phố toàn hơn 10 lít / 100km. Ngày em đi lòng vòng cũng 40-50km. Mấy bữa nay Sài Gòn đông lại rồi, toàn bò với phanh, chạy rón rén :rolleyes:
Xăng đường phố hơn nhau chút thôi, không đang kể trong tổng operating cost, giữa sedan C Mazda, và hàn xẻng thì nếu chọn em sẽ mua SUV hạng B như ca nô chẳng hạn.

mấy con m3, CE, eLA bò trung tâm thì cũng trên 10l