Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44
Tình hình nhà e đang có nhu cầu mua căn hộ...Tiêu chí gần quận 1và gần XLHN.Kinh phí thì tầm 3 tỏi trở lại.Bác nào làm sales thì cho e 1 vài thông tin về giá cả,phí thường niên và về chính sách.E cần mua để ở liền chứ k đầu tư.
P/s: Sao e nghe nói là việc sở hữu căn hộ chung cư chỉ dc trog khoảng 50 năm?Sau 50 thì phải dọn đi?Không biết cái này có chính xác không?

Hạng C
23/10/13
503
695
113
Tình hình nhà e đang có nhu cầu mua căn hộ...Tiêu chí gần quận 1và gần XLHN.Kinh phí thì tầm 3 tỏi trở lại.Bác nào làm sales thì cho e 1 vài thông tin về giá cả,phí thường niên và về chính sách.E cần mua để ở liền chứ k đầu tư.
P/s: Sao e nghe nói là việc sở hữu căn hộ chung cư chỉ dc trog khoảng 50 năm?Sau 50 thì phải dọn đi?Không biết cái này có chính xác không?
Gần Q.1 + gần Xa Lộ Hà Nội thì là phường an Phú hoặc Thảo Điền, 3 tỏi căn 2 phòng ngủ hiếm rồi bác
Bác ở đông không, nếu đông ráng lên hơn 4 tỏi 1 chút lây căn 3 phòng ngủ The Vista, khoản 30tr/m2, Đơn giá sẽ rẻ hơn lại thoáng hơn, lầu cao view đẹp căn góc. Hai phòng ngủ đơn giá nó tăng thêm 10%.
Phần sở hữu 50 năm là theo quy định của luật nhà ở đối với loại hình chung cư, k có chuyện ở xong 50 năm dọn đi, bác ở xong, NN xem xét có xuống cấp thì sửa chữa, đập bỏ xây mới...đây là nghĩa vụ không phải muốn đuổi bác đi, đất là chung mà.
Em chuyên căn hộ cao cấp ở quận 2, nếu cần bác gọi tư vấn 0909702346.

Tập Lái
25/7/14
11
60
28
www.canhothanhpho.net
thứ nhất cầm 3 tỏi
mua Metro, an khang đước căn 90m2 dư tầm 2 tỏi hơn
thứ 2 nếu tropic đã giao nhà thì tầm đó
xa hơn chút thì Parcspring căn 88m2

Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44
đó giờ e chưa sở hữu căn hộ chung cư nào nên còn mờ mịt cái khâu sau 50 năm?Vd chung cư xuống cấp đập bỏ và xây lại thì mình có nhận dc đền bù hay có chính sách gì hỗ trợ không?

• Like
Reactions: xXxMarlboroxXx
Hạng C
23/10/13
503
695
113
thứ nhất cầm 3 tỏi
mua Metro, an khang đước căn 90m2 dư tầm 2 tỏi hơn
thứ 2 nếu tropic đã giao nhà thì tầm đó
xa hơn chút thì Parcspring căn 88m2
hic, An Khang không có hồ bơi, không đầy đủ tiện ích, quy cũ xây lâu rồi, 90m2 đơn giá 25-27tr/m2 rồi, chỉ có dc cái nằm khu An Phú An Khánh thôi, còn Parcspring nằm sai vị trí bác chủ mong muốn rồi.

Hạng C
23/10/13
503
695
113
Lạy mấy anh sales. 3 tỷ mà tư vấn thành 4 tỷ. Khó người ta mới lên đây hỏi, dễ thì đem tiền ra mua thôi. 3 tỷ bác ra Hoàng Anh river view được đay.
Bác lạy em vậy bác có biết HARV ngập nước không, chất lượng hoàng Anh thì bác biết không?, ở đây em chỉ cho sánh những căn hộ hạng A: The Vista(2 PN 101.5m2), Estella(98m2,104m2), Imperia(95m2,115m2), Thảo Điền Pearl(95m2), dọc xa lộ Hà Nội, mua ở liền đáng đồng tiền bác gạo, vậy trong các căn 2 phòng ngủ đó do thiết kế ít(lúc trước diện tích nhỏ thiết kế ít hơn), đơn giá bác cho là bao nhiêu, thời gian qua có bị thổi giá không, giờ bác kiếm hộ em căn 3 tỷ có không, tính ra đơn giá nhảy lên 33-37tr/m2(giá tốt bán lại), trong khi nếu gắng thêm 3 phòng ngủ đơn giá 29-31tr/m2.
Bác cho em xin vài căn rồi hãy "lạy em nhé"

Tập Lái
25/7/14
11
60
28
www.canhothanhpho.net
Bác lạy em vậy bác có biết HARV ngập nước không, chất lượng hoàng Anh thì bác biết không?, ở đây em chỉ cho sánh những căn hộ hạng A: The Vista(2 PN 101.5m2), Estella(98m2,104m2), Imperia(95m2,115m2), Thảo Điền Pearl(95m2), dọc xa lộ Hà Nội, mua ở liền đáng đồng tiền bác gạo, vậy trong các căn 2 phòng ngủ đó do thiết kế ít(lúc trước diện tích nhỏ thiết kế ít hơn), đơn giá bác cho là bao nhiêu, thời gian qua có bị thổi giá không, giờ bác kiếm hộ em căn 3 tỷ có không, tính ra đơn giá nhảy lên 33-37tr/m2(giá tốt bán lại), trong khi nếu gắng thêm 3 phòng ngủ đơn giá 29-31tr/m2.
Bác cho em xin vài căn rồi hãy "lạy em nhé"
cuối cùng vista giá tốt hướng vưa là 30 hày 36

Status
Không mở trả lời sau này.