Hạng B1
24/12/12
88
1
0
Tối qua khoảng 7:10PM, đang đi trên đường DTH, trước cổng Đài Truyền hình dừng đèn đỏ ở làn ngoài, thấy có 1 bác dán logo OS, xe Kia màu đen đang đậu trước mặt, bị 1 chú XXX đi môtô tới vỗ mông xe , yêu cầu tấp vào lề đường. Bác OS lái xe cũng đứng nguyên vị trí, đến khi đèn xanh bác OS tiếp tục chạy thì XXX ép vào, bác ta tấp vào lề đường thấy cửa mở 1 bác áo thung sọc ngang xuống đưa giấy tờ. Bác OS nào vậy, có thể cho mọi người biết lý do , thấy đèn đóm xe sáng bình thường mà.

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:p xxx vợ giận không cho ăn cơm chìu, ra đường kiếm đại con gà nào đó vỗ mông vào lề làm cháo gà.

Vợ bác nào bị vỗ mông vậy ? Vào nhận đi, anh e không chọc đâu, chỉ kiếm cách trả thù xxx dùm cho

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Dừng xe phải theo điều lệnh chứ dừng kiểu đó gặp mấy ông tăng xông cao bắt bẻ thì có đơn khiếu nại cho coi.

• Like
Reactions: henry tèo 03
Hạng C
30/10/13
950
43
28
Sao bác không nhìn BS? Có BS thì biết ngay bác nào dễ hỏi thăm hơn.

Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long
NoelNGuyen nói:
Tối qua khoảng 7:10PM, đang đi trên đường DTH, trước cổng Đài Truyền hình dừng đèn đỏ ở làn ngoài, thấy có 1 bác dán logo OS, xe Kia màu đen đang đậu trước mặt, bị 1 chú XXX đi môtô tới vỗ mông xe , yêu cầu tấp vào lề đường. Bác OS lái xe cũng đứng nguyên vị trí, đến khi đèn xanh bác OS tiếp tục chạy thì XXX ép vào, bác ta tấp vào lề đường thấy cửa mở 1 bác áo thung sọc ngang xuống đưa giấy tờ. Bác OS nào vậy, có thể cho mọi người biết lý do , thấy đèn đóm xe sáng bình thường mà.
Có 1 chú thôi coi như là ăn lẻ!

Tập Lái
17/5/10
18
1
3
Bác OS nào vậy ?vào đây nói kinh nghiệm trả lời XXX cho A,e mới tập lái như E học hỏi với...!

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
hihi, xe em không phải màu đen
Cũng chính vì bị vỗ mông nên bác chủ vẫn tiếp tục chạy qua ngã tư vì vừa dừng đèn đỏ, XXX vừa làm sai điều lệnh.

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
NoelNGuyen nói:
Ủa ?!!! Em hỏi ngoài lề tí, bác có lộn trình duyệt hông vậy ?!!

Last edited by a moderator: