Tập Lái
29/9/16
21
27
13
33
Tập Lái
29/9/16
21
27
13
33
ôi thế hả bác, em thấy cái quy hoạch cũng khả thi mà, cây cầu bắc qua đoạn rạch cũng không quá lớn mà nâng cao được giá trị cả khu :(

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Khu này hình như giải tỏa hết rồi phải ko bác. Còn cây cầu em nhớ không nhầm thì nó bắc xuống dưới dưới cầu Ông Lớn xuyên qua Trung Sơn thì phải... Bữa bà Boss bên em có dẫn vài đứa chạy qua xem giới thiệu sơ.

Tập Lái
29/9/16
21
27
13
33
Khu này hình như giải tỏa hết rồi phải ko bác. Còn cây cầu em nhớ không nhầm thì nó bắc xuống dưới dưới cầu Ông Lớn xuyên qua Trung Sơn thì phải... Bữa bà Boss bên em có dẫn vài đứa chạy qua xem giới thiệu sơ.
khu này giải tỏa hết rồi bác ạ, giờ thì khu T30 mua đất là có sổ còn các khu khác mua đất xây theo thiết kế CĐT mới ra sổ, chỉ có ngóng tin các cầu làm Nguyễn Văn Cừ kéo dài để xem nó thế nào.

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
khu này giải tỏa hết rồi bác ạ, giờ thì khu T30 mua đất là có sổ còn các khu khác mua đất xây theo thiết kế CĐT mới ra sổ, chỉ có ngóng tin các cầu làm Nguyễn Văn Cừ kéo dài để xem nó thế nào.
Vâng thì giải tỏa hết rồi, nhưng T30 hay khu khác toàn hàng F2 thôi.
Bên em có nhận từ anh quản lý 1 số nhưng em không thích lắm (hàng F2 + rắc rối về xây xong yêu cầu mới có sổ,giấy tờ) nên toàn các bác khác của bên em bán.