Hạng B1
10/11/15
61
38
18
41
Ở Hà Nội có tra được như thế này không các cụ nhỉ?

Hạng C
24/4/17
612
4.535
93

Giúp em gấp các bác ơi!
Em hay đi công tác nước ngoài dài ngày, giao xe cho thằng bạn thân nó xài vì để đó cũng chả ai dùng, hôm nay ngẩn ngơ ngồi ở tây mà hóng về ta thì lòi ra 2 lỗi.... nhắn cho bạn rồi mà nó không đi đóng phạt thì xử sao hả các bác?[pagebreak][/pagebreak]

Xe em tới hạn đăng kiểm vào cuối tháng 7, đi đăng kiểm nó bắt nộp phạt mà không phải lỗi em vi phạm thì giải quyết sao ?

:3dkhoc::3dkhoc::3dkhoc::3dkhoc::3dkhoc::3dkhoc:
Đòi tiền.. Bac không đòi được thì tự đóng nhưng không cho mượn xe nữa.. :3dchoctuc:

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
nếu ngày đó , bác cho bạn mượn , chắc chắn là nó chạy thì chụp hình này đưa cho nó xem , rồi hỏi : Giờ mày tính sao? Sau câu trả lời của nó là tự bác biết mình nên phải làm gì rồi .

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Dở người ở chỗ mang lên đây kêu.

Mất chút phí nhận ra bạn bè? Với số tiền nhỏ như này đáng phải nhận ra lâu rồi mới phải. Thực ra chủ thớt mới băn khoăn thôi đã chửi bạn đâu.
Em lại ko nghĩ vậy, bác chủ là người trọng nghĩa khinh tiền, bác ngại nói trực tiếp với bạn nhưng đóng mấy củ vậy bác xót nên bác tung lên đây vì bạn bác ý cũng hay lang thang trên này, ai là bạn cụ ý điểm danh coi, trốn mãi:3duongbiahutthuoc:

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Chứ ở vn không có ai họ hàng bà con , thuê anh tài qua lấy xe lại, có gì mà phải xoắn. Hay chờ nó phang thêm chục lỗi nữa. Còn 3 trẹo nớ coi như bố thí.

Hạng D
16/10/15
1.924
3.232
113
47
Thôn tin này mình đọc trên BÁO MỚI của Zalo, có đúng không các Bác:
Theo Nghị định số 46/2016/NĐ-CP, chủ phương tiện sẽ có trách nhiệm đóng phạt khi có thông báo “phạt nguội”. Các trường hợp cho mượn xe thì chủ phương tiện phải phối hợp với CSGT để yêu cầu người vi phạm đóng phạt.
Trong 1 năm kể từ ngày ra thông báo vi phạm gửi tới chủ phương tiện, nếu chủ phương tiện vẫn không tới đóng phạt và không vi phạm thêm bất kỳ lỗi nào thì sẽ tự động được xóa lỗi.