Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Lạc bên VNExpress qua đây hả chú :).
Hilux là chiếc bán tải cở nhỏ doanh số đứng đầu thế giới, con thứ 2 Ranger chỉ bằng 1/3.
Vì bên kia họ có f150 rồi nên ai để ý đến ranger nữa :D. Nhưng mà bác so cái toy thế giới với liên doanh toy vn để làm gì? K thấy khập khiển sao?

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Em mà mua tầm này cũng mua Colo, ko thì mua Triton, đây là trường hợp mọi xe đều có sẵn.

Hạng B2
20/3/14
128
31
28
HCM
Colo nhập. Ranger dã nhập nhưng vì không đạt chuẩn khí thải nên buộc tái xuất. Ko hiểu sao Colo nhập về được đướ nhiều, trong khi các hãng khác chết dí, toàn đa số bán xe cũ nhập trong các lô trước.
Chevrolet chuẩn bị cho loạt xe chuẩn Euro4 từ trước rồi anh, đi trước 1 bước :p

• Like
Reactions: namosa
Hạng B2
12/3/18
288
169
58
44
Mọi phân khúc có quá không bác. Định giá tốt, Ser tốt hơn nữa thì một số dòng chủ lực vẫn bán tốt đấy thôi. Như năm ngoái, doanh số Colo vẫn xếp thứ 2 3 hàng tháng với từ 200 tới 400 xe. Em Trai về định giá tốt hơn chút nữa thì sẽ xếp sau Fortun thôi. Lực mình tới đó thì cố gắng giữ vị trí thứ 2 3 vài phân khúc thôi ( Colo va Trai dư sức làm dc).
Cũng mong nó kinh doanh tốt, mình đang dùng xe của GMVN mà.

• Like
Reactions: Thành Trạng
Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Vì bên kia họ có f150 rồi nên ai để ý đến ranger nữa :D. Nhưng mà bác so cái toy thế giới với liên doanh toy vn để làm gì? K thấy khập khiển sao?
Đừng có nhai những lý thuyết vớ vấn đó nữa pác. Mỗi thị trường có 1 tiêu chuẩn riêng. Làm gì có hãng nào ở ta theo tiêu chuẩn mỹ hả pác

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Đừng có nhai những lý thuyết vớ vấn đó nữa pác. Mỗi thị trường có 1 tiêu chuẩn riêng. Làm gì có hãng nào ở ta theo tiêu chuẩn mỹ hả pác
Tiêu chuẩn gì mà cắt hết trang bị mà giá vẫn k giảm vậy bác?

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Em chỉ nói cái em thấy thôi chứ em k dám dạy ạ. Trách xa còn k kịp chứ k dám lại gần để dạy đâu
đi toy nào chưa hay chỉ nghe mấy thánh chém gió trên mạng pác. Em chưa từng sở hữu toy nhưng ôm vô lăng toy khá nhiều. Em chả thấy nó khác biệt cái gì so với các xe khác. Chỉ thấy khác là nó trâu bò hơn. Bạn em rất nhiều người chạy hilux và khi đổi xe vẫn cứ hilux. Dân cày bừa nhiều thì hilux là vô đối nha pác. Hiện em vẫn đi 2 con hilux 3.0 của công ty mua cách đây 8 năm. Chạy gần 300k km và el của em. Nhưng 1 sự thật là hilux chạy 8 năm lại êm hơn el mua 6 tháng. Và hilux 8 năm 3.0 lại tiết kiệm hơn el 2.5 mới mua. Đó là thực tế trải nghiệm hàng ngày của em nha pác

• Like
Reactions: tenxo