Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Sau những ngày Fiaters vui xuân trên khắp miền tổ quốc. Em nghĩ chúng ta nên ngồi lại kể cho nhau nghe những vui buồn trong những ngày vừa qua, và cũng để các thành viên gặp gỡ nhau trong dịp đầu xuân.

Bên cạnh đó, hội mình cũng vừa kết nạp thêm vài thành viên mới. Có lẽ kết hợp buổi này thành lễ ra mắt luôn.

Xin mời toàn thể mọi người cho thêm ý kiến.
Many thanks!

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Giữa tuần sau được không các Bac, cuối tuần mọi người hay bận.
Thứ Năm tuần sau, địa điểm Vườn Phố, cạnh sân vận động Quân Khu 7, Tân Bình.

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
xekovn1984 nói:
Sau những ngày Fiaters vui xuân trên khắp miền tổ quốc. Em nghĩ chúng ta nên ngồi lại kể cho nhau nghe những vui buồn trong những ngày vừa qua, và cũng để các thành viên gặp gỡ nhau trong dịp đầu xuân.

Bên cạnh đó, hội mình cũng vừa kết nạp thêm vài thành viên mới. Có lẽ kết hợp buổi này thành lễ ra mắt luôn.

Xin mời toàn thể mọi người cho thêm ý kiến.
Many thanks!

Tết vừa rồi bác có làm chuyến du xuân xuyên Việt ko phọt hình lên đê, e và HT thì du xuân miền tây 3 ngày

Hạng D
1/6/11
4.533
8.660
113
13
Xeko cũng đi xuyên Việt đấy...nhưng k kể đc đâu...toàn chiện phòng the kiếm Rồng con k hà ...[:-D]

Hạng B2
24/11/10
211
1
18
Đông Dương
Năm nay thấy mọi người đua nhau kiếm rồng vàng quá ha...Khi nào óp éc hộp hẹc gì nhớ rủ e giao lưu với nhe mấy bác...Mặc dù e k có xe nhưng dc cái ham vui...

Hạng D
1/6/11
4.533
8.660
113
13
jack_trong nói:
Năm nay thấy mọi người đua nhau kiếm rồng vàng quá ha...Khi nào óp éc hộp hẹc gì nhớ rủ e giao lưu với nhe mấy bác...Mặc dù e k có xe nhưng dc cái ham vui...
hay bây giờ em với bác ra bờ kè HSa ngay nhà bác baby off beer với bác ý đêêêê...

Hạng B2
24/11/10
211
1
18
Đông Dương
HoanTon nói:
jack_trong nói:
hay bây giờ em với bác ra bờ kè HSa ngay nhà bác baby off beer với bác ý đêêêê...
Bác đang ở đâu vậy??????Em không có xe FIAT mà cũng không có xe honda luôn...HÌ..Đi hăng cải quá

Hạng B2
24/11/10
211
1
18
Đông Dương
HoanTon nói:
em hả?gần ngay bờ kè lun...he h
Em chưa biết có ra được không nữa...Bác cho em xin số phone của bác đi có gì tối em alo cho bác chứ giờ e chưa đi liền được

Hạng D
1/6/11
4.533
8.660
113
13
jack_trong nói:
HoanTon nói:
em hả?gần ngay bờ kè lun...he h
Em chưa biết có ra được không nữa...Bác cho em xin số phone của bác đi có gì tối em alo cho bác chứ giờ e chưa đi liền được
em nhá máy cho bác nhe,số em đẹp lắm,bác đừng dụ em bán số nhá...:D
090 phát dễ phát một đời luôn phát (090 828 1368)