Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
truongsonk300 nói:
hehe, xe dap choi xóa bài như vây là ko được nhé, :mad: vì SGF có những ngươi điều hành như vậy nên đã bao nhiêu năm nay vẫn không thay đổi được cung cách làm việc, cứ mỗi lần có khách hàng ko hài lòng thì vao xin lỗi, rồi thì đâu lại vào đó, em nghĩ vì SGF có người là OSPD, điều hành box này nên những bài nào cam thấy ko có lợi thì sử dụng quyền trợ giúp này dể xóa bài. bịt mồm thiên hạ. .....

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
truongsonk300 nói:
hehe, xe dap choi xóa bài như vây là ko được nhé, :mad: vì SGF có những ngươi điều hành như vậy nên đã bao nhiêu năm nay vẫn không thay đổi được cung cách làm việc, cứ mỗi lần có khách hàng ko hài lòng thì vao xin lỗi, rồi thì đâu lại vào đó, em nghĩ vì SGF có người là OSPD, điều hành box này nên những bài nào cam thấy ko có lợi thì sử dụng quyền trợ giúp này dể xóa bài. bịt mồm thiên hạ. .....

Hạng F
8/8/06
6.454
20.830
113
40
truongsonk300 nói:
Hình như bác có cuốn sổ " Thù vặt" trong túi quần phải không? :D
Góp ý chân thành thì Ok bác ạ, Còn bơm vá thì xoá cho rồi chứ để đó làm cái gì, Hôm nào bác vào bảo dưỡng rồi làm cái Review thì ổn hơn là ngồi bơm vá .:D

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
chẳng ranh để bơm vá, vì thấy bác cứ lên xin lỗi xong rồi lại thấy mấy bác khác vào phê phán, xin lỗi thì phải sửa chứ, xin lỗi mà ko sửa sai thì dân gian các cụ gọi là "nước đổ đầu vịt". riêng em thì lúc nào vào SGF cũng thấy các bác KTV đón tiếp niềm nở.....em chỉ ghét mấy thằng hay xóa bài thôi, em thì ưu đểm là chính, chỉ có 1 khuyết điểm duy nhất là thù dai, lúc này già trí nhơ kém nên ghét ai làphả ghi và sổ, đểem xem lại xem bác cótên trong sổ không nữa đây:D:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
27/2/12
8
0
0
40
Đọc wa các bài viết ở trên tối đoán là ko có ai là chuyên viên kỹ thuật. Bởi xét ở khía cạnh kỹ thuật thì xe các bác càng ít bị mổ xẻ thì càng tốt ấy. Các bác lại cứ thích ng ta làm nhiều thì đều là sai lầm hết.....

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
honbien nói:
Đọc wa các bài viết ở trên tối đoán là ko có ai là chuyên viên kỹ thuật. Bởi xét ở khía cạnh kỹ thuật thì xe các bác càng ít bị mổ xẻ thì càng tốt ấy. Các bác lại cứ thích ng ta làm nhiều thì đều là sai lầm hết.....
vậy ý bác là sao? bác đi bảo dưỡng xe thì làm sao gọi là mổ xẻ? [:O] bác đãhiểu được giữa bảo dưỡng và mổ xẻkhác nhau thênào chửa?:D

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
honbien nói:
em hỏi bác đi bão dưỡng thì phải kiểm tra,còn thay nhớt lọc nhớt lọc gió thì xl bác cái đó em lảm ở nhà được cần gì đi Bảo Dưỡng ở hãng cho tốn time và tốn phí gọi là bão dưỡng

Hạng B2
21/2/11
158
11
18
Các bác ném đá kin quá. Vào bảo dưỡng thì cứ 1 kèm 1, mọi việc sẽ ok hơn, giúp mình hiểu rõ về tình trạng con xe mình hơn, còn ngồi uống cafe rung đùi thì hên, xui lắm :D

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
honbien nói:
Bác chính xác là khách hàng "kiểu mẫu" của loại "dịch vụ" này:D! E ngã mũ trước bác :D!

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
honbien nói:
chăc bác là dân kỹ thuật,? đi bảo dưỡng chỉ chạy xe vào xong rồi ko cho ai mở cái gì ra cả, kêu tính tiền rồi về à? bác làm về kỹthuât gì vậy ạ?